ดู: 290|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำศัลยกรรมครั้งแรกก็สวยเป๊ะได้ by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีจ้า เราญิ๋งเอง ^^ วันนี้เราก็จะมารีวิวถึงการทำจมูกให้เพื่อนๆได้ฟังกัน คือเราอะเป็นคนที่ขาดความมั่นใจในตัวเองมาก เราก็เลยคิดที่จะทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต แต่เราก็กลัวว่าทำออกมาจะไม่สวยอย่างที่คิดไว้ เราก็เลยไปหาข้อมูลว่าที่ไหนทำแล้วดีทำแล้วสวยบ้าง แล้วเราก็ไปปรึกษาเพื่อน เพื่อนเลยแนะนำที่ รพ.เลอลักษณ์ เพื่อนบอกว่าที่นี่ทำจมูกสวย เราก็เป็นคนเชื่อง่ายซะด้วยสิ 555 เราจึงลองไปที่ รพ เลอลักลักษณ์ เพื่อปรึกษาคุณหมอว่าจะทำจมูกแบบไหนดี คุณหมอจึงแนะนำให้เป็นทรง Idol Nose ซึ่งญิ๋งเองก็โอเคกับทรงนี้ ญิ๋งเชื่อหมอค่ะ ^^

ก่อนทำ/Before

พอมาถึงวันที่หมอนัด เราก็ตื่นเต้นมาก แต่ก็มีความกลัวในใจ เพราะนี่เป็นครั้งแรกของ คุณหมอที่ผ่าตัดให้คือคุณหมอวรรณา คุณหมอน่ารักมากเป็นกันเองสุด ทำให้เรารู้สึกชิวๆสบายๆเราหลับตาลงและหลังจากนั้นเราก็ไม่รู้สึกตัวอีกเลย555 แต่หลับแล้วตื่นนะ คือตื่นมาอีกทีเราก็เสร็จแล้ว เราก็ออกจากห้องผ่าตัดไปห้องพักฟื้นแล้วคือแบบห้องพักที่นี่สะอาดแถมยังนอนสบายอีกมากค่ะ และที่สำคัญสุดที่นี่บริการดีมากค่ะ เรารับรองได้^^

หลังทำ/After

เป็นไงบ้าง ? สวยใช่มั้ยล้า 555 ไม่ได้หลงตัวเองนะ วันแรกก็จะบวมมากและก็มีอาการช้ำหน่อยๆ คุณหมอก็แนะนำให้เรานอนหมอนสูง ประคบเย็นบ่อยๆ กินยาตามที่หมอสั่งเป็นประจำ แต่พอผ่านมาหลายๆวันเข้าจมูกก็เริ่มบวมน้อยลงเริ่มแต่งหน้าอ่อนๆล้างหน้าปกติได้แล้วด้วย ^^ ผ่านมาอีก 3-4 เดือน จมูกเราก็ไม่บวมไม่ช้ำแล้ว สวยตามที่เราต้องการเลยล่ะ เราพอใจมากกเลย >< ถ้าใครอยากสวยอยากมีจมูกที่สวยๆคมๆแบบเรา ก็มาทำได้นะ คุณหมอก็มือเบา พยาบาลก็ดูแลดี พนักงานที่นี่ก็บริการดีด้วยน้า….

อยากสวยต้องรีบๆน้า…..^_^

ทรงพุ่งมากก
หน้าเปลี่ยนสวยค่ะ
หน้าเปลี่ยนสวยเลยค่ะ
ทรงจมูกเข้ากับรูปหน้าจ้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้