ดู: 880|ตอบกลับ: 3

[หน้าอก] สอบถามการเสริมหน้าอกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่า จ๋าเสริมหน้าออกมาได้ประมาณ 2 อาทิตย์ แล้วมีความรู้สึกตึง ๆ เจ็บ ๆ บริเวณเนินหน้าอก

จ๋าเองอยากจะทราบว่าจะมีผลอะไรกับปัญหาของซิลิโคน หรือว่าเป็นอาการของการเสริมหน้าอกอยู่แล้วอ่ะค่ะ

พอดีกังวลเพราะนี่เป็นการผ่าตัดครั้งแรกด้วย จิตตกมากเลยค่ะ ใครเคยเป็นหรือว่ามีประสบการณ์สำหรับหลังทำบอกจ๋าทีนะค่าา

ขอบคุณค่าา
โพสต์ 2019-6-4 17:38:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปกตินวดหน้าอกทุกวันหรือเปล่าคะ ไปทำที่คลินิคไหนมาเหรอคะ ของเราทำที่ศรัณย์คลินิคก็ไม่มีปัญหาอะไรเลยนะ
โพสต์ 2019-6-15 12:58:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตัวเองเสริมหน้าอก กับหมอคณิตมา ช่วง 1 สัปดาห์แรกจะรู้สึกตึงๆ นิดนึงค่ะ เพราะไม่เคยมีนมมาก่อน  แต่หลังจากนั้นก็หายไปค่ะ เสริมกับคุณหมอคณิต ไม่ต้องนวดนม ฟื้นตัวไวมากค่ะ ส่วนแผลก็เล็กมาก ทรงสวยเป็นธรรมชาติ ส่วนตัวมาสอบถามแลกเปลี่ยนข้อมูลได้นะคะ  
โพสต์ 2019-10-22 11:18:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อาจจะเพราะว่ามันกำลังเข้าที่ก็ได้มั้ง เราก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน เพราะตอนเราไปเสริมหน้าอกมาจากอัครา หน้าอกเราไม่ได้รู้สึกตึงอะไร ก็นิ่มเหมือนหน้าอกปกติแหละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้