ดู: 12267|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยทำจมูกไม่ต้องผ่าตัด( naso lift) ของคุณหมอเชอรี่บ้างครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือสนใจ แต่เห็นมีแต่รุปรีวิวของทางคลีนิค
เห็นว่าอยุ่ได้3ปีจะสลายแต่จะมีคอลลาเจนมาแทน
มีใครเคยทำนานๆมั้ยครับ
อยากทรายว่าเลย3ปีมันจะยุบลงแค่ไหน

และวิธีแบบนาโซลิฟมีข้อเสียผลข้างเคียงอะไรบ้าง
หาข้อมูลตามเว็บอื่นไม่เจอเลย
แนะนำว่าเสริมเป็นซิลิโคน​แท่งดีกว่าค่ะ

พวกสารเหลวฯเวลาจะเอาออกต้องขูด ไหนๆจะทำแล้วทำเป็นซิลิโคน​ไปเลย​จ้า
ติดตามด้วยคนครับ ผมก็อยากรู้ว่า nasoliftมีข้อเสียเหมือนร้อยไหมหรือป่าว นานๆจะมีพังผืดดึงทำให้จมูกเบี้ยวไหม? ถ้าใครมีความเห็นหรือข้อมูลอื่นๆเกี่ยวกับข้อดีข้อเสียของ nasolift ช่วยบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับ
ไม่ทราบว่าคุณ Naso ไปทำมาหรือยังครับ?
เราว่าทำเป็นซิลิโคนไปเลยดีกว่านะ จะอยู่ทนกว่า ไม่ต้องขูดออก เสียเงินรอบเดียวจบเลย เราทำที่อัคราคลินิก ทรงสวย ไม่เบี้ยว ไม่บวม พักฟื้นหายไวมาก หมอมือเบาสุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้