ดู: 2329|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] หาที่แก้จมูก

[คัดลอกลิงก์]
อยากแก้จมูกค่ะ ที่ไหนสวยและปลอดภัยบ้างค่ะ แต่งบไม่เกิน5หมื่น แนะนำหน่อยค่ะ
เเนะนำโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ ราคา 45,000
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-11-11 21:57:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ทำกับหมออะไรดี เคยเห็นใครคนใกล้ตัวไปทำจิงไหมค่ะ
แนะนำ รพ.เลอลักษณ์ สวยธรรมชาติดีคะ เพื่อนไปทำมา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mtp.clinic เมื่อ 2018-11-12 17:46

แนะนำให้คุณเจ้าของกระทู้ส่งรูปภาพทรงจมูกของคุณเจ้าของกระทู้เข้ามาประเมินเบื้องต้นผ่านทางช่องทางไลน์ค่ะ
ทางโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซยินดีประเมินและให้คำปรึกษาเบื้องต้นค่ะ
ปรึกษาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายนะคะ ♥
ทางเรายินดีให้คำปรึกษานะครับ สามารถแอดไลน์ผมมาได้นะครับ p.panyaphinitdul #คลินิคเราเเพทย์ชั้นนำมากด้วยประสบการณ์ SLC นะครับ ราคาไม่ถึง 5 หมื่นเเถมได้ครอสเสริมต่างๆด้วยครับ คุณ Maya05
เเนะนำโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ เพราะเพื่อนเราก็พึ่งไปเเก้มา สวยดี
Masterpiece hospital เลยจ้าาาาาา
งานแก้ราคาไม่แรงมาก เป็นศัลยแพทย์แท้ๆ แนะนำหมอคณิตดอนเมืองค่ะ งานแก้ และะตัดปีที่นี้เขาว่าไม่ผิดหวัง
เราไปทำหน้าอก กะผ่าตัดไขมันหน้าท้องมา เห็นหลายๆเคสที่เข้ามาตรวจดูอาการพร้อมเรา  สวยๆทั้งนั้น
งานแก้จมูก และงานแก้ทั้งหลาย ลองหารีวิวหมอคณิตดูค่ะ เราก็ไปทำกะแกมาจมูก  งานแก้ไม่ผิดหวังเลย บางเคสสวยกว่าเสริมใหม่บางคนก็มี  หมอเป็นอาจารณ์แพทย์ที่ ม.รัฐบาลแต่มีclinic แถวๆดอนเมือง
วาย วีนัสคลีนิค เป็นเจ้าหน้าที่ประจำ สอนใจสอบถามได้ ต้าร์ ไลน์ไอดี toto6181 ยินดีให้คำปรึกษา คะ
กำลังหาข้อมูลอยู่พอดี ตอนนี้กำลังดูรีวิวจากหลายๆที่ ขอบคุณสำหรับข้อมูลของ DD มากค่ะ
สำหรับเราอัคราคลินิกทำจมูกสวย โด่งธรรมชาติ ที่นี่เค้ารับเคสหลุด เคสแก้ด้วยนะคะ
ลองส่งรูปไปให้หมอประเมินใน inbox facebook ก่อนก็ได้ค่ะ หมอปิ๊กใจดีคุยง่ายมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้