ดู: 547|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] [Review] รักษารอยสิว ที่ ศูนย์เลเซอร์คนจน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prang_xoxo เมื่อ 2018-11-1 11:37

สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกคนนะคะ

วันนี้เราจะมารีวิว แผลเป็นจากสิวของเรา หลังการทำเลเซอร์รักษารอยสิวไป

ปกติเราเป็นคนไม่ได้ชอบเข้าคลินิกเสริมความงามอยู่แล้ว แต่เราโชคดีที่บังเอิญไปเล่นเกมส์แจกของรางวัลแล้วได้มา

เราเลยได้มารักษา รอยสิวกับคลินิกที่ชื่อว่า ศูนย์เลเซอร์คนจน

ตอนแรกก่อนเข้ามาทำ ใจเราก็เหมือนคิดแค่ว่า เล่นสนุกๆ ไม่ได้คาดหวังอะไร แต่พอได้จริงๆ ตอนแรกก็คิดในใจว่า จะมาทำจริงหรอ จากชื่อคลินิก แต่พอเข้ามาดู ฐานลูกค้า รีวิว รวมถึงได้สอบถามกับทางเจ้าหน้าที่ ก็เลยทำให้มั่นใจในระดับนึงเลยค่ะ

อันนี้คือรูปเราก่อนทำนะคะ

จะสังเกตว่า ของเราจะเป็นปัญหามากบริเวณหน้าผาก

ของเรา หมอแนะนำให้เราทำเลเซอร์ Qswitch นะคะ อันนี้ไม่แน่ใจเรื่องคุณสมบัติมาก แต่แพทย์แจ้งเราว่าจะทำให้รอยต่างๆบนใบหน้าที่เรากังวลดูจางลง

อันนี้คือหลังทำไปครั้งแรกนะคะ เราแทบไม่รู้สึกความแตกต่างเท่าไหร่

และอันนี้คือภาพหลังทำไปครั้งที่ 3 นะคะ

จะเห็นได้ว่า ตรงหน้าผากเรา จางลงไปเยอะมากเลยน้าา เราเอามาเปรียบเทียบ บอกเลยว่าประทับใจมาก เพียงแต่บริเวณแก้มทั้ง 2 ข้าง มันยังไม่จางในระดับที่พอใจเท่าไหร่

ตอนนี้เรายังคงรักษาต่อเนื่องกับที่นี่น้า สำหรับใครที่มีปัญหารอยสิว เราแนะนำที่นี่เลยนะ ศูนย์เลเซอร์คนจน เราว่าที่นี่ราคาไม่แพงเลย แล้วก็บริการเป็นกันเองด้วย ลองเข้าไปดูรายละเอียดได้เลยน้าา

http://bit.ly/2Dgoxgq

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้