เจ้าของ: W.P.
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หยดน้ำ หมอเฉลิม ยาวได้ใจมากกกก

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะ ทรงสวยมากๆ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ตอนนี้มันจะสวย ถูกใจ  แต่ซัก 1 เดือน มันจะเล็กลงเรื่อยๆ ไม่เด่นเท่าเดิม  เราชอบตอนประมาณ 2 อาทิตย์นี่แหละ  กำลังดีเลย อยากให้เป็นแบบนี้ไปตลอดไม่อยากให้หายบวมเลย   T-T

เติมปลายนี่ จมูกมันไม่เจ็บนะ  เจ็บหูมากกว่า  แผบที่หูดูสยองกว่าจมูกเยอะ  ตอนนี้ 4 เดือนแล้ว ลองบิดหูดูยังเจ็ยอยู่เลย
สวยมากเลยค่ะ
ว้าว ๆ สวย ๆ

^^
เราก็อยากทำนะแต่จมูกเราสั้นมาก
อิอิ
เจ้าของกระทู้สวยมากมายเลยคะ
อยากได้ กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสส
หยดน้ำสวยจังค่ะ
แค่เดิมปลายจ้า  4มิล แนะ  ตอนแรก หมอให้มา5  อยากได้5 อยา ...
ต้นฉบับโพสต์โดย W.P. เมื่อ 2010-10-12 23:46

แหลมได้ใจ เลยค่ะ
ราคาค่าแต่งปลายเท่าไหร่เอ่ย
แล้วทำมานานหรือยังคะ
ทรงสวยมาก คนก็สวยค่ะ
ทรงสวยจังอ่ะคัฟผม
สวยมากกก

อยากได้มั่ง
สวยจังเลยอ่ะ   เราอยากไปแก้ใหม่บ้างจัง  ของเราจมูกสั้นอ่ะ
สวยจังเลยอ่ะ   เราอยากไปแก้ใหม่บ้างจัง  ของเราจมูกสั้นอ่ะ
ชอบจมูกทรงแบบนี้จังบอกหมอว่าไงเนี่ย ของเราทำมา2เดือนดูไม่โด่งเลยอ่ะ
สวยจังคะ โด่งได้ใจมากเลย
อยากไปทำบ้าง
จมูกโด่งสวยจัง
ลงรูปหน้าตรงบ้างจิ_อยากเห็นT_T
แล้วหมอเค้าใช้ซิลิโคนอันใหม่ป่าวคับ
สวยมั๊กมากค่ะ
สวยค่า ชอบชอย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้