ดู: 1969|ตอบกลับ: 0

น้องบอกต่อ พี่เลยมาคอนเฟิร์มอีกเสียงว่าคุณหมอทรงยศดีจริง Dream Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ได้ฤกษ์ ที่ส้มจะมารีวิวเสริมหน้าอกค่า ตอนนี้เกือบครปีแล้วว ถึงเวลาบอกเล่าประสบการณ์จริง ประสบการณ์ตรง เสริมหน้าอกไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ

ต้องบอกก่อนเลยว่า ส้มเป็นคนที่ค่อนข้างตัวเล็กค่ะ หนัก 49 สูงแค่ 158 เท่านั้น ค่อนข้างจะเล็กมากๆ แถมยังไม่มีนมอีกค่ะ เวลาใส่ชุดไหนก็ไม่มั่นใจเลย เลยคิดอยากทำนมมานานแล้ว แต่ก็ติดอะไรหลายๆอย่าง จนน้องสาวไปทำค่ะ คือน้องทำแล้วสวยขึ้นมากๆ เซ็กซี่ขึ้น ส้มเลยตัดสินใจ มันเลยถึงเวลาแล้วค่ะ ที่ส้มต้องมีนม 5555+ น้องสาวก็แนะนำส้มมาทำที่ Dream Clinic ค่ะ ส้มเห็นผลลัพธ์แล้ว ไม่รีรอค่ะ นัดวันปรึกษาเลย

ตอนไปเจอคุณหมอ เขิลหนักมาค่ะ เพราะไม่เคยต้องมาเปิดหน้าอกให้ใครดู ขนาดเพื่อนผู้หญิงส้มยังอายเลย ><แต่คุณหมออธิบาย ละเอียดมากค่ะ ถามอะไรก็ตอบมห้หมอ ทำให้ความตื่นเต้นความกังวัลเราน้อยลงไปเลย คุณหมอแนะนำ ส้ม ไซ้สได้ตั้งแต่ 325 ถึง 390 เลยค่ะ ส้มลองๆซิลิโคนจนพอใจเลย มาเลือก Silimed 390 cc ทำแบบดมยาโดยวิสัญญีแพทย์ค่ะ วันนั้นหลังปรึกษาเสร็จ ก็จ่ายเงินแล้วนัดวันทำเลย พร้อมสุดๆ จะมีนมแล้วววว5555+

ก่อนทำค่ะ จะบอกว่า แต่งตัวยังไงก็ไม่มั่นใจเลยค่ะ แบนมากกก ToT

พอมาถึงวันผ่า ตื่นเต้นมากค่ะ  แอบกลัวหน่อยๆ แต่ไว้ใจคุณหมอ มั่นใจยังไงก็ต้องออกมาสวยแน่นอน พอถึงเวลาผ่าตัดส้มก็ขึ้นไปเตรียมตัว ตอนนั้นหิวมากๆค่ะ เพระต้องงดน้ำงดอาหาร 6 ชม. แต่ต้องสู้ค่ะ เพื่อความสวย จะบอกว่าระหว่างทำไม่รู้สึกตัวเลย เพราะเพื่อนที่ทำที่อื่นเล่าว่าตอนทำเค้ารู้สึกตัว เหมือนนั่งรถไฟเหาะเลย มึนๆ ส้มเลยแอบกลัว แต่จะบอกเลยว่าส้มหลับสนิทค่ะ ตื่นมาอีกทีคือมีคนเรียกและนอนอยู่ห้องพักฟื้นแล้วค่ะ หลังทำจะมีปสดๆตึงๆแน่นๆบ้างค่ะ แต่แค่3 วันก็หายแล้ว ส้มพยายามพักผ่อนเยอะๆ งดใช้แรงแขน ทานยาตามที่หมอสั่งค่ะ และมาตรวจตามที่หมอนัดตลอด

ซึ่งตอนนี้ครบ 7 เดือนแล้วค่ะ แฮปปี้มากกกกกก ใส่อะไรก็มั่นใจ หมดเงินกับค่าเสื้อผ้าไปเยอะเลยค่ะ 55555+ ส้มแต่งตัวสนุกขึ้นมากๆ เพื่อนๆเจอก็ทักค่ะ ว่าดูเซ็กซี่ขึ้น สวยขึ้น แอบไปทำอะไร บอกหุ่นดีขึ้น ดีใจสุดๆ รู้สึกไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ ที่วันนั้นตัดสินใจเลือกคุณหมอทรงยศ

[attachimg]433578[/a af10.jpg ttachimg]

ฝากถึงเพื่อนๆคนไหนกำลังมองหาที่เสริมหน้าอก แบบปลอดภัย คุณหมอจบศัลยแพทย์โดยตรง ราคาเบาๆสบายกระเป๋ษ มีเงินเก็บไปซื้อชุดสวยๆ หลังทำหน้าอกต่อ ส้มแนะนำ Dream clinic เลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน การันตรีจากส้มและน้องสาว ^^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้