ดู: 3484|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] พุงหาย เอวหด ใน1เดือนด้วย VASER 6S เทคนิคซ่อนแผล ของคุณหมอทรงยศ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคนวันนี้เราจะมารีวิว ดูดไขมัน หน้าท้อง และเอว

ด้วยการดูดไขมันแบบ VASER 6S ของ Dream Clinic และด้วยเทคนิคซ่อนแผล ของคุณหมอทรงยศ

ผลออกมาจะเป็นอย่างไร ไปดูกันเลยค่ะ

เนื้องจากเราเป็นคน มีหน้าท้อง คือชนิดที่ว่า เสมือนประนึ่งท้องอ่อน3เดือนตลอดเวลา 555+

ด้วยการหาข้อมูลต่างๆ และศึกษามาอย่างดีแล้ว ก็จึงทำให้ตัดสินใจ ดูดไขมันกับทางดรีมคลีนิค

ถึงวันเข้าทำการผ่าตัด งดน้ำ งดอาหารก่อน ผ่าตัดนะคะ

เพราะใช้วิธีรมยาสลบ วิธีนี้จะทำให้สามารถนำไขมันออกได้มากที่สุดค่ะ

ระหว่างรอ

ไม่ได้ถ่ายช่วงที่อยู่ในห้องมา เข้าไป พี่ๆพยาบาลทุกๆท่านน่ารักมากๆ

จะคอยบอกเราตลอดว่า เดี๋ยวจะทำอะไรๆๆ บ้างนะคะ คุณพี่พยาบาลก็บอกว่า

จะให้ยาสลบแล้วนะคะ สักพักก็หลับไปเลยจ้า ไม่รู้ตัว

มารู้ตัวอีกทีก็รูปนี้แล้ววววว ไม่เจ็บเลยค่ะ เพราะไม่รู้สึกตัว อิอิ

เราต้องนอนพักสักแปปนะคะ จนพอถึงเวลา

ญาติมารับกลับค่ะ ห้ามเด็ดขาด ห้ามกลับเองนะคะ เพราะจะมึนยาสลบมากค่ะ

เรานี้พูดจ้อๆๆๆ เลย งงตัวเองเหมือนกันว่าพูดเยอะไปไหน อิอิ

ผ่านไป 1 เดือน มาดูผลกันค่ะ

ด้านหน้า

ด้านข้างค่ะ

เป็นอย่างไงคะ อื้อหืออออออ กันเลยทีเดียว

หน้าท้องชั้นหายไป ชั้นๆใต้นม ที่ผู้ชายหลายคนหลงคิดว่า เป็นนม 555+ หายไปแล้ว กรี๊ดดดดดดดด

ดีใจมากค่า ณ จุดนี้ ส่วนแผลหรอ คุณหมอซ้อนได้สุดยอดมากมองไม่เห็นเลยค่ะ

สำคัญมากๆคือการใส่ชุดกระชับนะคะ ต้องใส่ตลอดเวลา เป็นอย่างต่ำ 1 ขึ้นไป

ใครสนใจ ดรีมคลีนิค โลดดดดดดด นี้ประทับใจจนไม่รู้จะแนะนำยังไงแล้วค่า

ขอเก็บเงินอีกแปปๆนะคะ ปีหน้า คุณหมอเจอกัลใหม่คร่า จะไปทำเพิ่ม งุงิ  

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้