ดู: 8673|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] รีวิวสาวลาวทำตาสองชั้น ลดอายุ อัพหน้าเด็ก

[คัดลอกลิงก์]
สบายดีเพื่อน ๆ ทุกคน ทักทายแบบนี้ไม่ต้องบอกทุกคนคงรู้กันแน่นอนว่า “ขันทอง” มาจากลาวจ้า แต่มาทำสวยถึงที่ไทยเพราะมีเพื่อนคนลาวด้วยกันแนะนำมาอีกที ซึ่งที่ขันทองเลือกทำคือศัลยกรรมตาสองชั้น ไม่ขอเล่าเยอะดูภาพแล้วกันเนอะ ลองทายดูค่ะว่าขันทองมาที่ไทยและเลือกดีอาร์เค บิวตี้ คลินิก คลินิกศัลยกรรมที่เพื่อนคนลาวด้วยกันมาทำแล้วบอกต่อว่าเริศ เพื่อทำศัลยกรรมอะไร ชัดขนาดนี้บอกเลยแล้วกันว่ามาทำตาสองชั้นค่า เพื่อน ๆ ดูสิคะ หางตาตกหย่อนลงขนาดนั้น ทำให้หน้าดูแก่เกินจะทนไหวอ่ะ ส่องกระจกทีไรเราก็คิดว่าถ้าชั้นตาชัด ๆ นี่คงจะเป๊ะขึ้น เพราะที่ผ่านมาลองติดสติ๊กเกอร์แก้ขัดแล้วไม่ไหมค่ะ ไม่ถนัดจริง ๆ
สำหรับคุณหมอที่ทำตาสองชั้นให้ขันทองคือคุณหมอแมนนะคะและสงสัยคุณหมอมือเบามากหลังทำบวมช้ำน้อยมากค่ะ  เสียดายที่ไม่เก็บรูปหลังทำมาให้เพื่อน ๆ ดู แต่ช่วงนั้นก็ใช้ชีวิตตามปกติค่ะ
เพิ่มเติมคือแค่ต้องดูแลเรื่องประคบจะได้ลดบวมเร็ว ๆ ซึ่งเจ้าหน้าที่ที่ดีอาร์เค บิวตี้ คลินิก น่ารักมากให้คำแนะนำเป็นอย่างดีค่ะ ขันทองปลื้มนะ ถ้าในอนาคตจะทำอะไรเพิ่มก็ตั้งใจว่าจะกลับมาที่นี่อีกค่ะ
มาดูรูปหลังทำแล้วประมาณ 1 เดือนกันดีกว่า ดีใจมากคือมีแต่คนทักว่าเราสวยขึ้น ดูสดใสขึ้น
มาดูรูปหลังทำแล้วประมาณ 1 เดือนกันดีกว่า ดีใจมากคือมีแต่คนทักว่าเราสวยขึ้น ดูสดใสขึ้น
ดูรูปก่อนและหลังทำสักหน่อยค่ะ เทียบกันชัด ๆ ไปเลยว่าทำแล้วชีวิตดีย์ดี 

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้