ดู: 1212|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตาสองชั้นผู้ชาย หนุ่มคนไหนอยากทำบ้าง? ห้ามพลาด

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับผม โจ้ วันนี้ตั้งใจมารีวิวหลังจากที่ไปทำตาสองชั้นมา ซึ่งไม่คิดเลยว่าตัวเองจะมาถึงจุดนี้ ฮ่า ๆ เพราะจริง ๆ แล้วไม่เคยคิดว่าจะต้องมาทำศัลยกรรมแต่ความคิดก็เปลี่ยนกันได้ละนะครับเป็นเรื่องธรรมดา
เรื่องแรกที่อยากจะเล่าคือ คลินิกที่ไปทำตาสองชั้นมาครับ ผมว่าคนส่วนใหญ่จะต้องเลือกกันอยู่แล้วล่ะว่าทำที่ไหนดีถึงจะปลอดภัย หลังทำแล้วออกมาดูดี ส่วนตัวผมเลือกดีอาร์เค บิวตี้ คลินิก เพราะว่าค้นหารีวิวทำตาสองชั้นผู้ชายในอินเตอร์เน็ตแล้วเจอพอดี แต่ละคนที่ทำตาสองชั้นที่นี่ดูดีมากครับ ไม่หลอกตาดี เลยจองคิวซึ่งโชคดีมาก ๆได้เจอกับคุณหมอกลวัชร์ ที่อ่านเจอในรีวิวบ่อย ๆ ว่ามีเป็นศัลยแพทย์ที่เก่ง
ผมนี่สบายใจเลยครับ หลังทำวันแรก ๆ บวมช้ำไม่เท่าไหร่นะครับ ผมว่าน้อยกว่าที่คิดไว้

หลังทำวันที่ 5 อาการบวมช้ำลดลงครับ สามารถใช้ชีวิตได้ปกติ ขับรถไปทำงานชิล ๆ 

มาดูแผลเย็บกันหน่อย แต่ก่อนก็ไม่รู้หรอกว่าแบบไหนเรียกแผลสวย แต่พอจะทำศัลยกรรมไล่ดูรีวิวมาเยอะ แบบนี้ของผมเนี้ยเรียกว่าแผลสวยครับ คุณหมอเย็บแผลเนียนมาก คิดว่าถ้าผ่านไปเป็นเดือนก็ไม่เห็นรอยกันแล้วล่ะ คงเหมือนเส้นชั้นตาปกติ

ผ่านมาแล้ว 10 วัน ไม่ต้องรอให้ใครชมครับขอชมตัวเองเลยแล้วกันว่า หล่อ ฮ่า ๆ ถูกใจมากครับกับการทำศัลยกรรมครั้งแรก ไม่ผิดหวังเลย ใครที่คิดว่าอยากทำตาสองชั้น ผมบอกเลยว่าไม่เกี่ยงว่าชายหรือหญิง
ทำได้ทั้งนั้นครับถ้าเราอยากเปลี่ยนแปลงหน้าตาตัวเองให้ดูดีขึ้น เอาที่เราสบายใจจ้า 

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้