ดู: 201223|ตอบกลับ: 441
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูก กับ วุฒิศักดิ์คลีนิคค่ะ มาชมกัน ^^

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุดโดย Mayl2isa เมื่อ 2010-10-12 14:15

แก้ไขล่าสุดโดย Mayl2isa เมื่อ 2010-10-12 14:14

ตื่นเต้นมากๆค่ะ ตอนก่อนทำ แต่ก็พยายามทำใจให้เย็น อิอิ พอขึ้นเตียง หมอก็คุยนู่นนี่ ตอนไปไม่มีแบบเลยค่ะ ไปหาแบบเอาที่คลีนิค
หมอมมีแบบให้ดูเยอะแยะเต็มไปหมดเลย แต่เลือกทำแบบเกาหลีอ่ะค่ะ ไม่ได้บ้าเกาหลีนะ แต่มันสวยจิงๆ  เมทำแบบเอากระดูกหลังหูมาแปะที่ปลายอ่ะค่ะ
ตรง หัวตาใช้ซิลิโคนนิดนึง  พอทำเสร็จ สะลึมสะลืออยู่หมอชมใหญ่เลย ว่าเหมือนแบบมากๆ มาชมกันนะค้ะ เดี๋ยวมาอั้บให้ดูทุกวันเลยค่ะ

ก่อนทำค่ะ ถ่ายตอนเพิ่งตื่นนอน โทรมนิดนึงนะค้ะไม่อยากแต่งหน้าอ่ะค่ะ ขี้เกียจล้าง

ก่อนทำด้านข้างค่ะ

ทำเสร็จหมาดๆ หน้าตรง

หลังหู แหว่งๆ

ด้านซ้ายค่ะ

ด้านขวาค่ะ

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

สวยมากเลยค่ะ อิอิ
สวัสดีค่ะคุณเมย์ เราตั้งใจจะไปทำกะคุณหมอเมือนกัน แต่จะเป็นช่วงเดือน พฤศจิกายน อยากหราบราคาของการแก้จมูกและสถานที่ให้แน่ชัด เพื่่อเราจะได้ทำการจองคิวและที่พักล่วงหน้า พอดีไม่ใช่คนแถวนั้นค่ะ รบกวนด้วยค่ะ
อยากทราบว่า มีเคสทำคางบ้างมั้ยค่ะ
พี่เมแล้วถ้าจะทำตอนปิดเทอมเล็กช่วงประมาณตุลาโทรไปจองได้เลยมั๊ย
หมอคิวยาวรึเปล่าปล.ทำครั้งแรกลดอีกหน่อยน๊า(ชอบจมูกพี่สุดริด)
รบกวนขอเบอร์คุณเมย์ได้มั้ยค่ะ  คือพี่อยากโทรฯไปสอบถามเรื่องราคา และที่อยู่ใหม่ของหมอน่ะคะ
พี่คะ...เรื่องราคาเสริมจะเปนตามที่โทรตกลงกันตอนแรกเลยใช่มั้ยคะ
พอดีจองคิวทำไว้แล้วจะได้้เตรียมกะตังค์ไปถูก..แล้วถ้าวันทำจิงจะมีเพิ่มจาก
ที่คุยไว้มั้ยคะ..ของนู๋เคสเสริมครั้งแรกราคาโปรอ่ะคะจะเปนตามนั้นเลยมั้ยคะ
ไม่เคยเสริมมาก่อนอย่างแอนนา ใช้เวลานานไหมคะ จะเสร็จประมาณกี่โมงคะ คิว 9โมงเหมือนเดิมค่ะ
คุณหมอมีเทคนิคใช้เนื้อเยื่อมาแปะบนซิลลี่อีกทีเพื่อไม่ให้เนื้อจมูกบางบ้างมั๊ยค่ะ
สำหรับคนที่อยากได้โด่ง  แต่เนื่้อไม่อำนวยอ่ะค่ะฝากถามคุณหมอให้หน่อยได้มั๊ยค่ะ
จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงพอดีไม่สะดวกติดต่อเองอ่ะค่ะ วานคุณเมย์หน่อยนะค่ะ
ทำไทโทรไปถามพี่อีกคนแก้หกหมื่นไม่ไช่เหรอค่ะ ทำไมขึ้นอีกแล้ว
คุณเมย์ ราคา 70,000 เนี่ย ลดหลังไมค์มั๊ยค่ะ :)

430#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-20 15:39:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประกาศ:: ตอนนี้ยังรับจองคิวเหมือนเดิมนะค้ะ คุณหมอเปลี่ยนที่ทำนิดหน่อย ลองมาโทรนัดกันนะค้ะ^^
ไม่มีรูปหลังทำเลยเหรอ อยากเห็นว่าบวมมากหรือเปล่า แล้วหมออะไรทำ ถือว่าแพงเลยนะเนี่ย
พี่เมคะ ถ้าอยากทำต้องอายุเท่าไหร่ถึงจะดีอ่ะค่ะ
พี่เมย์จ๋า ถ้าไม่เคยเสริมจมูกมาก่อน แต่เคยตัดปีกมา จะรวมอยู่ในเคสแก้ด้วยป่าวอ่าคะ
จาได้อ้อนขอตังค์แม่เผื่อ
รอดูตอนยุบนะค่ะ  แล้วเอารูปมาให้ดูบ้างนะค่ะ
ว่าจะแก้กับวุฒิดิ์อยู่เหมือนกันค่ะ
ก่อนทำก็น่ารักอยู่แล้ว หลังทำนี้สวยมากเลย ชอบๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2011-4-3 12:36
424#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-2 12:40:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบอกราคาเต็มนะค้ะ ส่วนลดคุยหลังไมค์  
ราคาเสริมแบบเกาหลี อยู่ที่70000ค่ะ
ซิลิโคลน 20000ค่ะ
เคสแก้ ทุกกรณี เพิ่ม5000บาท
อยากทำอ่า มีราคาเท่าไรห่บ้างคะ ทำจมูก

แล้วแต่เสริมซิริโคน นิ่ม เกรด เอ  เท่าไหร่คะ  สวยไหมคะ?

แล้วคุณพี่มีส่วนลดไหมคะ  

*เสริมซิลิโคน ธรรมดาราคาเท่าไหร่ งามไหมคะ  โพสต์ 2011-4-2 07:13
422#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 18:38:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mayl2isa เมื่อ 2011-4-1 18:40

อายเหม่งอะ
ว๊าววว  สวยจริงอะไรจริง :)
สวยมากเลยค่ะ.. ธรรมชาติสุดๆ
คุณหมอมีเสริมคางไหมค่ะ แล้วราคาเท่าไหร่ค่ะ พอดีคางทดถอยอะค่ะสนใจทำ
418#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 14:58:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5เดือนกว่าๆ แล้วจ้า อับรูปใหม่ดีก่า (ที่คาดผมเพราะไม่ได้สระ3วันแอบเน่าอ่ะ ^^)หัวเหม่งนิดนึงน๊ะ เขิลๆ

รอผอมอ่ะหยก ตอนนี้ชั้นอ้วนมากมาย 5 5 5  โพสต์ 2011-4-21 12:48
พี่เมย์เล็กไปหน่อยแต่สวยจ้า  โพสต์ 2011-4-20 22:22
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย farrock111 เมื่อ 2011-3-26 16:36

จะเกินไปมั๊ยคับเนี่ย
ถ้าจะถามว่ากระทู้นี้จะอยู่ถึงปีหน้าไหม 555+
คือจะกลับไปอยู่ไทยปีหน้า

ผมมีปัญหากับปลายจมูกมากๆๆคับ
เป็นคนเวลายิ้มแล้วฉีกยิ้มซะเต็มที่เลย แล้วดันเป็นคนหัวเราะบ่อยมากๆด้วย
ปลายจมูกผมกว้างมาก ตรงปีกจมูกบานมาก
ถามตรงๆเลยละกันคับว่า ถ้าผมจะตกแต่งปลายจมูกบวกตัดปีกจมูก ภายในครั้งเดียวกัน ราคาจะประมาณเท่าไหร่หรอคับ  ไม่เสริมจมูกนะคับ แต่ตอนตกแต่งปลายอยากให้มันเชิดขึ้นหน่อยอะคับ
แล้วมันทำด้วยกันครั้งเดียวได้ไหม ใช้เวลารักษาตัวนานไหมคับ
คือไม่เคยศัลเลยอะคับ เจอบอร์ดนี้ก็จาก google นี้ละคับ - -"

สะดวกนัดคิวปรึุกษาเมื่อไหร่โทรมานะค้ะ  โพสต์ 2011-3-27 21:21
อันนรี้ต้องลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูอ่ะค่ะ  โพสต์ 2011-3-27 21:21
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้