ดู: 432|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ผู้ชายอย่างเราก็ทำตาบนเสริมความดูดีได้ by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aonaon44 เมื่อ 2018-10-9 15:24

ทักทายเพื่อนๆชาวดั้งโด่งคับ ผมชื่ออ้นฮะ อยากจะมาเล่าเรื่องราวศัลยกรรมแบบคร่าวๆให้เพื่อนๆได้อ่านกัน เมื่อก่อนผมไม่เคยคิดจะทำศัลยกรรมเลยนะแต่ไปๆมาๆเริ่มสนใจเฉยเลย เพราะรู้สึกว่าหนังตาเราเริ่มตกกว่าเดิม ก็เลยอยากแก้ไขตาตัวเองเผื่อจะดูเด็กขึ้นด้วย 5555 พอคิดแบบนั้นได้ก็หาดูรีวิวการทำตา พอสนใจเลือกสถานที่ทำได้ก็เลยติดต่อจองคิวไว้รอเข้าไปทำอย่างเดียว

นี่ผมเองคับก่อนทำตา อย่างที่บอกเลยเหมือนหนังตามันเริ่มตกมันก็เลยทำให้เราดูมิอายุมากขึ้น 55 ก็เลยต้องทำให้ดูเด็กลงและทำให้ดูดีขึ้น มีความมั่นใจมาก 55 ส่วนเรื่องผ่าตัดนี่ไม่กลัวเลยแต่ก็มีตื่นเต้นบ้างคับเพราะว่านี่ครั้งแรกเลย ยังไงก็ฝากติตตามด้วยนะคับ...

หลังทำ 3 วัน

ตอนแรกรู้สึกว่ามันเหมือนจะบวมๆ แต่พอถ่ายรูปเท่านั้นแหละ...อ่อบวมจริงๆ แต่ผมก็ประคบเย็นตามที่หมอบอก อาหารแสลง เหล้า เบียร์ แอลกอฮอล์ก็งดคับ อดทนๆได้หล่อๆ 555

7 วัน (ดีขึ้นเยอะเลย)

หลังทำ 19 วัน.

เข้าที่มากขึ้น ไม่บวมแล้วคับหนังตาที่ว่าหย่อนคล้อยก็ตึงขึ้นเหมือนกับ 14 อีกครั้ง 55555 ผมก็รู้สึกมั่นใจในตัวเองมากขึ้นด้วย รู้สึกว่าตัวเองดูดีขึ้น นี่ไม่ได้อวยตัวเองอย่างเดียวนะเนี่ย เพื่อนๆก็บอกแบบนี้แหละผมก็เลยมั่นใจ 5555 ยังไงก็ขอบคุณที่ติดตามคับ...

ชั้นตาชัดเจน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้