ดู: 1426|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] หาคลิยิคแก้จมูกผู้ชายสวยๆปังๆโด่งๆครับ

[คัดลอกลิงก์]
ขอปรึกษาคลินิคที่แก้จมูกผู้ชายแบบหลังหูหรือเนื้อเยื่อเทียมหน่อยครับเพราะจมูกผมค่อนข้างมีปัญหาเยอะเสริมปกติธรรมดาไม่ได้ขอราคาแบบเรทที่รับได้ ไม่แพงมากจนโอเวอร์  ขอบคุณครับ
ผมแนะนำ คุณหมอคณิต MAXi ครับไม่ว่าจะเสริมใหม่ หรืองานแก้ คุณหมอทำออกมา ทรงสวยเป็นธรรมชาติ ไม่ว่าปัญหาจะเยอะขนาดไหน มาที่หมอคณิต จบครับ คุณหมอเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทาง ปลอดภัยแน่นอนครับ ส่วนราคาสมเหตุสมผลกับผลลัพธ์ที่ออกมาครับ  ลองเข้าไปปรึกษาดูครับ  หรือหาข้อมูลคุณหมอก่อนได้ครับ  นพ.คณิต  วิทยาวนิชชัย  
อันนี้ชอบส่วนตัวนะค่ะ  คือเราเคยใช่บริการ  ของคลินิกเลอแบ็งค็อก หมอโอภาส สวยดี ชอบ แก้ไขเค้าทำได้หมดเลยนะค่ะสวยดี
เคสแก้ลองดูหมอปิ๊กที่อัคราคลินิกเลยค่ะ หมอทำเองทุกเคส รับเคสแก้ราคาไม่แรงโอเวอร์ด้วย
หมอที่นี่มีประสบการณ์ค่ะ 20ปี++เลย ลองทักไปสอบถามในเพจก่อนก็ได้ค่ะ เราก็แก้กับที่นี่มา
บริการดีมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้