ดู: 4125|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] รีวิว เอสเซ้นส์บำรุงผิวตัวใหม่ กู้หน้าใสได้ภายใน 8 ชั่วโมง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Littlebay เมื่อ 2018-10-5 12:13

ฮัลโหลลลเพื่อนๆวันนี้เติ้ลจะมารีวิวเอสเซ้นส์ตัวนึงให้ดูกันนะครับ ซึ่งนี่ก็เป็นการเขียนรีวิวครั้งแรกของเติ้ลเลยด้วยติชมกันได้เลยนะครับ เติ้ลเองได้รู้จักกับเอสเซ้นส์ตัวนี้มาจากน้องที่ออฟฟิศ น้องมันบอกว่าเอสเซ้นส์ตัวนี้มันช่วยบูทผิวภายใน 8 ชั่วโมง ทาก่อนนอนตื่นมาหน้าใสฉ่ำวาวเลย นางลองมาแล้วเด็ดเลยมาอวดเรา เราก็ไม่เชื่อเลยขอน้องมันมาลองก่อนหนึ่งขวด 555 ซึ่งเอสเซ้นส์ตัวนี้มีชื่อว่า antiaging flash ของแบรนด์ mesoestetic ครับ

และนี่ก็คือหน้าตาของ antiaging flash เป็นเอสเซ้นส์ที่ช่วยบู๊ทผิวอย่างเร่งด่วน จริงๆสามารถใช้ได้ทุกวันเลยนะเพื่อนๆ แต่ใครกลัวเปลืองจะใช้อาทิตย์ละ 2 ครั้งก็ได้ ที่สำคัญคือ มันจะมาในรูปแบบของแอมพูลขวดแก้ว วิธีใช้เติ้ลก็จะดีดๆที่ด้านบนขวดก่อน และก็ใช้ตัวจุกพลาสติกที่เค้าแถมมาให้ในกล่อง สวมไปที่ฝาขวดและหัก ก็จะทำให้เราเปิดใช้ได้ง่ายมาก

คือเรารู้เลยว่าตัวนี้มีความเข้มข้นมากตอนทามันจะมีความฉ่ำๆของเนื้อเอสเซ้นส์ แต่สำหรับเติ้ลชอบใช้ทุกวันก่อนนอนครับ นิดๆหน่อยๆก็ต้องทาอ่ะขาดไม่ได้ เพราะงานเติ้ลจะอยู่หน้าจอคอมตลอดเวลาทำให้เติ้ลหน้าหมองคล้ำ ดูโทรมง่ายมาก แถมเติ้ลเองก็นอนดึกด้วยแหละ เอสเซ้นส์ตัวนี้ตอบโจทย์มากๆเลยนะฮะ

พอชโลมทาๆหน้าเสร็จก็แค่ตบๆนวดๆ เห็นจากรูปจะรู้เลยว่าหน้าสดมาก พร้อมนอนละจ้า

หน้ากล่องของนางจะเป็นแบบนี้นะครับตามหาได้เลย (นี่ขอกล่องน้องมาด้วยสำหรับประกอบรีวิว 555) อ่อที่สำคัญ! เอสเซ้นส์ตัวนี้ใช้ได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายเลยนะ เดี๋ยวเรามาดูกันว่าหลังจากเติ้ลทาไปแล้วตื่นมาจะเป็นยังไงครับ !!!!

นี่คือสภาพที่เติ้ลเพิ่งตื่นนอนนะครับ สังเกตได้เลยว่า antiaging flash ช่วยทำให้ผิวหน้าของเติ้ลเฟียสมาก 555 ไม่อยากจะอวยตัวเองเลย แต่ผิวหน้ามันเงาๆฉ่ำๆ ตามธรรมชาติเลยแค่เราทาก่อนนอนและตื่นขึ้นมา รูขุมขนก็ดูกระชับมากขึ้นด้วย เรียกว่าช่วยบูทผิวโทรมๆของเราให้กลับมาใสเด้งอีกครั้งได้ภายใน 8 ชั่วโมงจริงๆอ่ะ มันเริ่ดมากกกกก

(นี่คือไม่ได้แต่งรูปเลยนะ หน้าสดยังไงก็อย่างงั้นเลย)

ใครสนใจก็ลองไปตามกันดูนะครับ อันนี้คือเติ้ลเห็นว่ามันดีจริงๆ เลยอยากมาแนะนำเพื่อนๆ โดยเฉพาะคนไหนที่มีปัญหาหน้าโทรม หมองคล้ำแต่ต้องใช้หน้าด่วน ตัวนี้ตอบโจทย์เลยฮะ 8 ชั่วโมงช่วยให้หน้าของเราดีขึ้นได้ วันนี้เติ้ลก็ขอจบรีวิวแต่เพียงเท่านี้นะจ๊ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้