ดู: 408|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ผ่าตัดตา 2 ชั้น พร้อมยกกล้ามเนื้อตาที่สุพจน์คลินิกจันทบุรี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เหมี่ยวจะมารีวิวทำตา 2 ชั้น พร้อมยกกล้ามเนื้อตานะคะ

รูปก่อนทำค่ะ ก็จะประมาณนี้ค่ะ ชั้นตาไม่สวย ตาดูไม่เท่ากันค่ะ

ตอนแรกเหมี่ยวตั้งใจว่าจะทำตาสองชั้นและเปิดหัวตาแต่ยังไม่แน่ใจว่าควรเปิดไหม เหมี่ยวได้หาข้อมูลมาหลายที่ค่ะ ได้เข้ามาดูรีวิวในเพจของสุพจน์คลินิก รีวิวเยอะมากเลยค่ะและได้สอบถามทางเพจก่อน พนักงานบริการดีมากค่ะ เหมี่ยวเลยตัดสินใจนัดคิวปรึกษาคุณหมอ ถึงได้ทราบว่าเหมี่ยวมีปัญหามีหนังตาตกเนื่องจากกล้ามเนื้อตาอ่อนแรงด้วยทำให้ตาดูไม่เท่ากันและดูไม่สดใส คุณหมอได้ออกแบบให้ดูและแนะนำให้ทำตาสองชั้นพร้อมยกกล้ามเนื้อตาข้างซ้ายเพื่อที่ตาจะดูเท่ากันและดูสดใสขึ้น เหมี่ยวเลยนัดคิวทำตาค่ะ เพราะเชื่อมั่นในตัวคุณหมอมากค่ะ คุณหมอเชี่ยวชาญด้านนี้โดยตรง และให้คำปรึกษาดีมากจริงๆ ค่ะ ไม่ได้จะเสนอขายอย่างเดียว เหมี่ยวประทับใจที่ สุพจน์คลินิกมากค่ะ และมั่นใจว่าคุณหมอจะทำให้ตาเหมี่ยวสวยขึ้นค่ะ   

รูปหลังทำ 3 วันค่ะ โอเครมากเลยค่ะ มีอาการบวมช้ำนิดหน่อย แต่ไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอมือเบามากค่ะ

รูปนี้หลังทำได้ 2 สัปดาห์แล้วค่ะ เริ่มยุบบวมและไม่มีอาการช้ำแล้วค่ะ

ตอนนี้ได้ 1 เดือนแล้วค่ะ เหมี่ยวชอบมากเลยค่ะ ไม่ต้องกรีดตาก็สวยค่ะคุณหมอแจ้งว่าจะยุบบวมลงอีกนิดหน่อย
และจะเข้าที่ยุบบวมสนิทจริงๆ หลัง 3 เดือนไปแล้วค่ะมารอติดตามชมกันนะคะว่าครบสามเดือนแล้ว ตาเหมี่ยวจะสวยขนาดไหน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้