ดู: 364|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] รีวิวทำตาสองชั้นผู้ชาย ทำแล้วถูกใจจนต้องรีบบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]
สบายดีครับ ชื่อแนทครับ ทักแบบนี้รู้กันเลยแน่นอนว่าผมเดินทางมาจากที่ไหน ใช่แล้วครับ ผมเป็นคนลาวที่อยากหล่อเลยมาทำตาสองชั้น ฮ่า ๆ ซึ่งวันนี้มารีวิวหลังจากเลือกไปทำที่ดีอาร์เค บิวตี้ คลินิก ขอเล่าโดยใช้ภาษาไทยนะครับ เผื่อว่าเพื่อน ๆ คนไทยอยากจะทำตาสองชั้นเหมือนกับผม

มาต่อครับ...หลายคนอาจสงสัยว่าทำไมเลือกที่นี่ คือผมเห็นเพื่อนคนลาวด้วยกันมาทำเลยมั่นใจว่าต้องออกมาถูกใจเรา มีเวลาว่างเลยจองคิวแบบไม่ต้องคิดนานให้เสียเวลา
สำหรับเคสนี้ผมโชคดีมากครับ เพราะว่าศัลยแพทย์ที่ดูแลคือคุณหมอกลวัชร์ ซึ่งคุณหมอให้คำแนะนำที่เข้าใจง่ายและทำให้รู้สึกมั่นใจมากครับ

รูปนี้คือก่อนทำตาสองชั้นนะครับ ชั้นตาไม่เท่ากัน คิดว่าถ้าทำตาสองชั้นแล้วน่าจะดีครับ แต่ขอเล่านิดนึงก่อนเรื่องคลินิกว่าที่นี่มีมาตรฐานมากครับ สะอาด ดูปลอดภัย  ยิ่งไม่ต้องไปกังวลอะไรเลย เห็นแล้วสบายใจขึ้นไปอีก  

หลังทำประมาณ 2 อาทิตย์ อาการบวมไม่เยอะนะ แผลเย็บเป็นจุด  

ยังมีความบวมเล็กน้อย มีช้ำและแดงนิดหน่อยครับ

เข้า 1 เดือนแผลเริ่มหายดี ลองลับตาแล้วถ่ายรูป ลืมบอกไปว่าหลังทำไม่ได้เจ็บมากนะครับ  รอบแผลแทบมองไม่เห็นทั้งทีหลังทำไม่นานนะครับ คิดว่ายิ่งนานไปแล้วรอยแผลก็น่าจะค่อย  ๆ จางลงไปกลืนกับสีผิว

หลังทำ 1 เดือนเกือบ 2 เดือน สุดยอดมากครับ ชั้นตาชัดมากขึ้น ทำให้ตาดูโตขึ้น เห็นตัวเองในกระจกแล้วปลื้ม

ครั้งหน้าถ้าจะต้องอัพความหล่อ กลับมาที่คลินิกดีอาร์เค บิวตี้ คลินิก แน่นอนครับ เพราะครั้งนี้ผมถูกใจมากจริง

ใครที่อยากทำตาสองชั้น ลองมาปรึกษาคุณหมอดูนะครับ ตัวผมเองเป็นผู้ชายทำออกมาแล้วไม่ได้ดูแบ๊วหรือ ดูหลอก ทำแล้วดูเป็นธรรมชาติ สำหรับวันนี้ขอบใจหลาย ๆ ครับที่แวะมาอ่านรีวิวครั้งแรกของผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้