12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: phinyada
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งไปทำจมูกกะหมอสุรพล ขอนแก่นมา ทำไมไม่ยุบซักทีล่ะคะ

[คัดลอกลิงก์]
มาอัพเดทให้ติชมกันอีกรอบจร้า เนี่ยก็ 10 วันเข้าไปแล้วนะ

แสดงความคิดเห็น

คมมากคะชอบๆ  โพสต์ 2011-2-28 08:45
ดูโด่งกว่าจมูกพี่อีก  ของพี่จะสโลปมากกว่า  
แต่ปากบางนี่สิ ไม่ยอมบางให้  ไม่ค่อยปลื้มเลย...

สู้ต่อไปนะคะ รอวันยุบจร้า ^^  โพสต์ 2011-1-9 20:17
ลงอีกๆๆ อิอิ
ช่ายเราก้อบวมมาก วันที่ 3 ยิ่งไปใหญ่

ที่คุณหมอ สุรพลเหรอคะ เอารูปลงให้ดูได้ไหมคะ ตอนนี้หาข้อมูลคุณหมอคะ  โพสต์ 2011-1-20 17:50
โด่งจังของเราพี่ที่ผู้ช่วยบอกว่าเอาขึ้นได้ไม่เยอะเนื้อจมูกบางแล้วตึงๆด้วย
เราก็นึกว่าจมูกใหญ่จะเอาขึ้นได้เยอะเข้าใจผิดไปเอง

แล้วตอนนี้เป็นไงบ้างจ๊ะ บวมช้ำมากป่ะ รอชมจร้า  โพสต์ 2011-1-14 19:39
วันนี้วันที่4แล้วก็เริ่มยุบแล้วจ๊ะวันที่2กับ3เนี่ยบวมเป็นนาเนียเหมือนกันแต่วันนี้ก็เริ่มยุบแล้วล่ะ
แต่ดูเหมือนมันจะเอียงๆนะหรือมันยังบวมอยู่รึป่าวก็ไม่รู้แต่รู้สึกว่ามันเอียงสงสัยไปตัดไหมหมอต้องตัดให้แน่เลยกลัวเจ็บ

อาจจะยังยุบบวมไม่เท่ากัน หรือแสงเงาหลอกตา รอดูก่อนละกันนะจ๊ะ  โพสต์ 2011-1-20 13:30
อาการจิตตกหลังทำ 1-7 วันแรก มองกระจกแล้วจิตตกอย่างมาก พอผ่านพ้นไปอาการดังกล่าวจะหายไปนะ รอหน่อยนึง เอาใจช่วยหาย ๆไว ๆ นะคับ
รอชมผลงาน:)
พรุ่งนี้จาไปตัดไหมแล้วจ๊ะวันนี้ก็ยุบลงอีกล่ะเริ่มจำหน้าเดิมตัวเองได้แล้วหลายวันก่อนเป็นสิงโตอยู่เลย
แต่ตื่นมาวันนี้ส่องกระจกเออ..หน้าเดิมกลับมาแล้วแต่มีสันจมูกมาด้วยแต่ปลายยังใหญ่เหมือนเดิมเลยทั้งที่บอกหมอว่าเอาปลายโด่งๆสูงๆแต่ยังกลมๆเหมือนเดิมจายุบอีกรึป่าววันนี้วันที่6แล้วอ่ะ
พรุ่งนี้จาไปตัดไหมแล้วจ๊ะวันนี้ก็ยุบลงอีกล่ะเริ่มจำหน้าเดิมตัวเองได้แล้วหลายวันก่อนเป็นสิงโตอยู่เลย
แต่ตื่นมาวันนี้ส่องกระจกเออ..หน้าเดิมกลับมาแล้วแต่มีสันจมูกมาด้วยแต่ปลายยังใหญ่เหมือนเดิมเลยทั้งที่บอกหมอว่าเอาปลายโด่งๆสูงๆแต่ยังกลมๆเหมือนเดิมจายุบอีกรึป่าววันนี้วันที่6แล้วอ่ะ
ลงรูปหน่อยน๊า  อยากดู^^ พอดีเราจะไปทำจมูกกะหมอสุรพลอยากรู้ว่าคุนหมอทำดีป่าวววว
คุณ เจ้าของกระทู้ได้โด่งมากมาย ของเราไม่รู้จะออกมายังไง แอบหนอยยย
ตอบกระทู้ yatavee ตั้งกระทู้

3 วันเองใจเย็นๆนะ
ของเรา  3 วันยุบค่ะ  หมอสุรพล ทำสวยด้วย ^^
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้