ดู: 10691|ตอบกลับ: 39
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่งไปทำจมูกกะหมอสุรพล ขอนแก่นมา ทำไมไม่ยุบซักทีล่ะคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเพิ่งไปทำจมูกกะหมอสุรพล ขอนแก่นมาค่ะ แบบว่า นี่ก็ 4 วันแล้ว ยังบวมเป็นอวตา บวก สิงโตนาเนียอยู่เลย

ทำไงดีคะ T^T บวมมาก โดยเฉพาะใต้ตา เครียดค่ะเครียด T^T
เพิ่ง4วันเองค่ะ  ใจเย็นเย้นนนนนนนนนนน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-11 17:24:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
T^T ก้เข้ามาดูเพื่อนๆในบอร์ดนี้ เห็นสามวันเขาก้เริ่มยุบแล้วอ่ะค่ะ

แล้วดูฉานสิT^T   ใต้ตายังบวมเป่งเท่าเดิมอยู่เลยค่ะ :Q:'(
อาการบวมของแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ
บางคนเป็นอาทิตย์ก็มี
ใจเย็น เดี๋ยวความสวยก็มาเยือนคร้า
เราก็บวม หมอเดียวกัน ปลายจมูกนิ เหมือนเดิมเด๊ะ

ยุบแล้วสันจะโด่งป่าวก้ไม่รู้ เห้อ เซงจิต
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-12 13:53:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปลายจมูกเราก็เหมือนเดิมเหมือนกัน
ตรงหว่างตาหนิ ไม่ยอมยุบซักที นี่ก็วันที่ห้าละ ยังเหมือนเดิมเลย
บวมเป่งอยู่เนี่ย ยังเป็นสิงโตนาเนียอยู่เลย ทำไงดีเนี่ย แล้วเมื่อไหร่จะเห็นจมูกที่แท้จริงล่ะเนี่ย

แทบจะจำหน้าตัวเองตอนปกติไม่ได้แล้วอ่าT^T

คิดมากและเครียด

แสดงความคิดเห็น

ปกติค่ะ จะให้ยุบหมดจิงๆต้อง 3 เดือน  โพสต์ 2011-1-19 16:17
ขอดูรูปหน่อยได้ป่าวค่ะ  จะไปทำเหมือนกัน
ตอบกลับ 6# phinyada

ของเทอเปนไงบ้างแล้ว  

หายยัง  เราเหลือแต่เหลืองๆ ใต้ตาอะ  8 วันแหนะ

อยากตัดปีกมมากเลยอะ
เราเพิ่งทำได้ 5 วันค่ะ ส่วนรูป After น่ะ เป็นรูปวันที่ 3 หลังจากทำนะคะ ไม่โด่ง ไม่เห็นสัน ละก้อปลายเหมือนไม่ได้ทำเลย แอบกลุ้ม!!
ศิษย์สำนักเดียวกันหมอสุรพล ขอนแก่นจร้า (ธรรรมชาติมากๆ)
ว้ายยยย!!!!!!!! โทษทีจร้าสงสัยรูปใหญ่ไปเอามาให้ดูใหม่ละกัน

ตอนนี้ก็สองเดือนละ ยุบลงมากแล้วค่ะ ขอบคุณทุกคนนะคะ^^  โพสต์ 2011-2-28 22:54
ตอนนี้หายรึยังคะ  โพสต์ 2011-2-28 08:44
สวยแล้วค่ะ  โพสต์ 2011-1-19 16:18
โด่งขึ้นคะ  โพสต์ 2011-1-3 17:04
:)   รอๆ เดี๋ยวก็หาย  
เดี๋ยวสวยก็ตามมา รออีกนิด
สวยแน่ๆๆคับ
สวยขึ้นจ๊ะหน้าเปลี่ยนเลยนะ สวยๆๆ ใจเยงๆดิยังไม่ครบสองอาทิตย์เลยยังยุบได้อีกเรื่อยๆคะ
รูป after นี่ 3 วันเองหรอคร๊า ไม่เหนช้ำเลยนะ ดีจัง เดวยุบก้อโด่งแน่ๆคร๊า^^ แล้วราคาเท่าไหร่หรอคร๊า

มีหลายราคาค่ะ แล้วแต่เกรดซิลิโคน ตั้งแต่ 6,000-15,000 ของเรา12,000จร้า  โพสต์ 2011-1-8 14:39
ว้าว สวยขึ้นเลยจ้า โด่งต่างกับก่อนทำมากๆๆๆๆๆ
พี่่ก้อเพิ่งไปทำกับจมูกกะปากบางกะหมอสุรพลได้ 5วันเหมือนกัน  หน้าไม่ค่อยบวมเลย ชอบมาก รอโด่งจร้า..หายไวไวนะ:)

นู๋ก็บวมแค่วันเดียวเองค่ะ ตอนนี้ก็ครบอาทิตย์แล้ว รอยุบจร้า..  โพสต์ 2011-1-8 14:44
อัพรูปเรื่อย ๆ นะจ๊ะ ปูเสื่อรอดูอยู่นะ
ใจเย็นๆคร้า เดี๋ยวก็ยุบอ่ะ
กว่าจะยุบกันต้องสามเดือนอ่ะค๊าบบบบบบบบบ
มาอัฟรูปอีกได้ป่าวคะ อยากเห็นๆๆ

จะไปทำกะคุณหมอสุรพลเหมือนกัน กำลังเก็บข้อมูลของคุณหมออยู่ อิอิ
มาอัฟรูปอีกได้ป่าวคะ อยากเห็นๆๆ

จะไปทำกะคุณหมอสุรพลเหมือนกัน กำลังเก็บข้อมูลของคุณหมออยู่ อิอิ
หมอสุรพลเหมือนกันค่ะ
ของเรากว่าจะยุบ 10 กว่าวันเพราะเปนคนน้ำเหลืองไม่ดี
ของเราบวมทั้งหน้าทั้งคางไปหมด ใจเย็นๆนะคะ เด่วหายชัว

หมอสุรพล ทำออกมาสวยทุกคน ^^
รอชมความสวยนะคะ สู้ๆๆ
ถูกครับ กว่าจะดู โอก็ร่วม 3 เดือนนั่นละครับ
เราได้คิว16ม.ค.54นี้แล้วกลัวมักมากเลย ลงรูปให้ดูอีกหน่อยจ๊ะ

ไม่ต้องกลัวนะคะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด สู้..สู้..จร้า  โพสต์ 2011-1-8 14:48
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้