ดู: 11807|ตอบกลับ: 4

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกผู้ชาย ตัดยังไงให้เข้ากับหน้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับเพื่อนๆ วันนี้หลังจากตัดปีกจมูกได้ 7 วัน ผลเลยจะมารีวิว สำหรับผู้ชายหลายที่กำลังมองหาคลินิกตัดปีก หล่อๆ แผลน้อย และคุณหมอเย็บแผลได้ดีมาก มาดูผลงานกันครับ

ไม่มีข้อมูลอะไรมาก ผมก็ดูรีวิวจากหลายๆเว็บ และมีเพื่อนแนะนำต่อๆกันมา maxi clinic คุณหมอคณิต  นัดปรึกษาและมัดจำวันปรึกษาเลยครับ ไม่พูดมาก

ผมเป็นคนที่ปีกจมูกหนา ดูเป็นลูกชมพู่ คิดอยู่นานจะทำยังไงดีให้ปีกเล็ก เพราะถ้าดูจากหน้าตรงพอปีกจมูกหนา เลยทำให้หน้าดูใหญ่ด้วย หลังจากปรึษากับคุณ หมอคณิตตัดปีก ผลงาน่ที่เห็นก็ตามรูปเลยครับ ดูเล็กลงชัดเจน แอบคิดไปเองว่าหน้าดูเล็กลงด้วย^^

หลังผ่าตัดก็ไม่มีอะไรยุ่งยาก อีกวันแผลโดนน้ำได้เลย ล้างหน้าได้ตามปกติ แค่ไม่ฟอกโฟมแรงๆที่แผล หลังล้างหน้าเสร็จก็ทางยาที่ได้จากclinic ได้เลย จากนัดทำเป็นต่อไปจนกว่าจะตัดไหม 7 วันครับ

วันนี้ครบ 7 วันตามที่มารีวิว ผมซูมให้เห็นชัดๆ ว่าแผลคุณหมอดี และเนียนมาก ตามที่เคยอ่านรีวิวมาเลยครับ

สำหรับเพื่อนๆที่กำลังมองหาคุณหมอดีๆตัดปีก ผมอยากแนะนำคุณหมอคณิต อีกเสียงครับ นอกจากจะตัดปีกได้เนียนไม่เห็นแผล คุณหมอยังแก่งด้านงานแก้จมูกอีกด้วย ยังไงเพื่อน สนใจลองเข้าไปปรึกษาได้เลยค่ะ
โพสต์ 2018-10-3 17:06:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ารูปสวยเลยค่ะ
โพสต์ 2018-10-30 15:10:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้โห ฝีมือคุณหมอคณิต ทำได้ทุกอย่างจริงๆเลย มาเจอหมอเดียวกันอีกแล้วว ดีใจจัง
โพสต์ 2018-11-9 00:03:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่ครับ เจ็บไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้