ดู: 11919|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขอบคุณคางงามๆ จากเลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย booking. เมื่อ 2018-9-29 17:55

ฮัลโหลล สวัสดีค่า อยากจิเล่าๆเสริมคางครั้งแรก และคงเป็นครั้งเดียวในชีวิตเพราะถูกใจมว๊ากกก แฮ่ะๆ เดิม เรามีปัญหาคางค่อนข้างตัดและถอยด้วยค่ะ ถ้าเทียบกับส่วนต่างๆหน้าไม่ค่อยได้รูปโดยเฉพาะส่วนล่างของหน้า ก็เลยอยากเสริมคางเพื่อแก้ปัญหาหน้าจะได้รูปมากขึ้น  ปกติก็ชอบอ่านรีวิวตามเว็บไซด์และกลุ่มศัลยกรรมความงามในFB อ่านศึกษาข้อมูลไปเรื่อยเปื่อยๆ ดูรีวิวตามเพจต่างๆ อยู่แล้ว บังเอิ๊ญมาเจอเลอโชเม่คลีนิค รีวิวคางสวยๆ เยอะมากกก และถูกใจ เลยลองมาปรึกษาดู ก็จัดไปจ้า สนองนี้ดตัวเองหน่อยๆ อิอิ

ก่อนทำ

มาถึงวันทำเลยค่ะ เรามาเองเลยค่ะ ตื่นเต้นมากๆๆๆๆๆ มาช่วยกันลุ้นว่าจะออกมาเป็นยังไง ในใจนี่เต้นตึกตักๆ ได้แต่บอกใจตัวเองว่าสู้ๆๆ

เราทำกับคุณหมอกวางจ้า ที่นี่เค้าดังเรื่องเสริมคางอยู่ละ เลยไว้ใจในฝีมือคุณหมอค่อนข้างมากก ก่อนเข้าห้องผ่าตัดคุณหมอก็ให้คำปรึกษาก่อนทำ ว่าอยากได้ทรงอะไร อยากได้ประมาณไหน ก็ให้ดูกระจกไปด้วยเลย แล้วข้อจำกัดของเราคือเนื้อค่อนข้างน้อย ยืดและใส่ซิลิโคนไม่ได้มากแต่คุณหมอบอกว่าเสริมได้จะออกมาสวยกว่าเดิม เย้!   
คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากกกก ตรวจละเอียด ดูใจดี๊ใจดี 55555

ที่นี่เค้าใช้ซิลิโคนขายาวนะคะ คุณหมอเหลาซิลิโคนเอง เคสต่อเคสเลย เพราะคุณหมอบอกว่าแต่ละคนโครงสร้างหน้ากับทรงที่อยากได้ก็แตกต่างกันออกไป เลยต้องเหลาเพิ่ม ใส่ใจฝุดๆๆ

มาถึงตอนเข้าห้องผ่าตัดก็เริ่มกลัวเล็กน้อย เพราะตื่นเต้น แต่พี่พยาบาลก็บอกว่าไม่ต้องกลัวนะเข้าห้องผ่าตัดประมาณ น่าจะ 1ชั่วโมง ออกมาก้จะสวยเลย ใจก้เต้นแรงตลอดค่ะ  บอกเลยว่าเจ็บแค่ฉีดยาชานิดเดียว จี้ด ๆ ใครที่อยากเสริมคางไม่ต้องกลัวจ้า ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดเลย อิอิ

ปัจจุบัน 2 เดือน

สวยค่ะ ทำที่ไหน เท่าไหร่
ทำคางแล้วหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ จากเดิมสวยก้สวยขึนไปอีกธรรมชาติมากคะ
หน้าสวยมากเลยค่ะเห็นแล้วอยากทำเลยค่ะ
คางสวยเป็นธรรมชาติเข้ากับรูปหน้ามากค่ะ เนียนมากอยากได้แบบเกินมามีคางแต่ไม่โป๊ะ
หน้าดูหวานขึ้นเลยค่ะ  เนียนสวยอยากได้แบบนี้จังค่ะ  รอนัดทำ
สวยแล้ว สวยอีก ซิลิโคนขายาวไหมคะ
สวยค่ะ เท่าไหร่ค่ะ ซิลิโคนอะไร
สวยมากๆจรา
สวยธรรมชาติมากคร้าา
สวยจัง ขาสั่นหรือยาวคะ
สวยมากๆคร้า
พักฟื้นนานไหมค่ะ กว่าจะใช้ชีวิตตามปกติได้
เท่าไหร่ค่ะ
สวยมากๆๆค่ะ
ทรงคางสวยดูเป็นธรรมชาติค่ะ
น่ารักละมุนมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้