ดู: 567|ตอบกลับ: 0

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ขาเรียวสมใจเลย ไปดูดไขมันกับคุณหมอดารินร์ที่เดอะซิปคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
ใครมีปัญหาสัดส่วนเหมือนเราบ้าง เราเข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ ผู้หญิงอย่างเราๆ เบื่อกับปัญหาโลกแตกนั้นก็คือต้นขาใหญ่ ไขมันกองกันอยู่แต่ต้นขา ที่น่าเกลียดไปกว่านั้นก็คือผิวเปลือกส้ม น่ารำคาญจิตใจทำให้หมดความมั่นใจเวลาใส่ชุดขาสั้น กระโปร่งสั้น มันช่างน่าอายสะเหลือเกิน

แต่วันนี้เราหมดปัญหานั้นแล้วค่ะเพื่อนๆ เพราะเราเลือกไปดูดไขมันกับคุณหมอดารินร์ที่เดอะซิปคลินิค
เรามีภาพก่อนทำแล้วหลังดูไขมันมาให้ได้ดูกันด้วยค่ะ
ก่อนทำค่ะ

หลังทำค่ะ

ภาพข้างล่างเป็นหลังทำ ครบ 1 เดือนแล้ว แผลเป็นหรือความช่ำของแผล ก็จางหายไปเลยค่ะ รู้สึกดีที่ยอดเสียเวลาไปทำไม่ถึง 1 วัน ทำเราเปลี่ยนไปเยอะเลย ตอนที่เห็นไขมันหลังผ่าตัดเห็นแล้วตกใจมากค่ะ คุณหมอดูดออกเยอมากมันเหมือนไขมันหมูอะไรประมาณนั้นเลย  

ก่อนที่จะทำก็รู้สึกตื่นเต้นมาก ก็รู้สึกกลัวเจ็บ กลัวอันตราย แต่พอผ่านมาได้ก็ไม่ได้น่ากลัวอย่างที่เราคิดเลย เพราะนอนหลับตลอดตอนทำ ตื่นมาก็รู้สึกเจ็บแหละค่ะก็เป็นธรรมดา แต่ก็ทนได้กลับบ้านได้เลยไม่ได้นอนที่คลินิก เราดูแลตัวเองตามที่คุณหมอแนะนำ กินยาตามที่คุณหมอจ่ายยา เลือกกินอาหารทีมีประโยชน์ และมาตามเวลาที่คุณหมอนัดเพื่อดูแผล ทุกวันนี้ใช้ชีวิตที่เปลี่ยนไป ใส่กางเกงขาสั้นสุดๆ กระโปร่งก็สั้น

เพื่อนๆ คนไหนที่มีปัญหาแบบเรา ก็ขอแนะนำเลือกทำที่นี่ดีค่ะ คุณหมอดารินทร์ใจดีแล้วก็เก่งด้วย ที่สำคัญหลังผ่าตัดคุณหมอดูแลเอาใจใส่คนไข้เป็นอย่างดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้