ดู: 406|ตอบกลับ: 1

[ทั่วไป] [รีวิว] เอสเซ้นส์บำรุงผิวหน้าที่ทำให้กล้าเผยผิวหน้าสด!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ladyisjung เมื่อ 2018-9-24 16:03

โอ๊ย...คือมันดีมากค่ะ! วันนี้เอจะมาแนะนำเมโสแบบทาที่มีชื่อว่า mesoestetic antiaging flash เป็นตัวที่ทำให้ผิวหน้าของเอเด้งตึงกระชับแบบเร่งด่วน โดยที่ไม่ต้องไปพึ่งเข็มไม่ต้องเจ็บตัวกันอีกต่อไป และเค้าก็เป็นอันดับ 1 ของประเทศสเปน มีประสบการณ์มายาวนานกว่า 34 ปีแล้วค่ะ มันเป็นอะไรที่แบบเฮ้ย! เอได้ลองใช้ขวดแรกของเค้าแล้วคือมันดี มันนุ่ม มันตึงขึ้น และมันก็กระชับขึ้น ด้วย ที่สำคัญเอเป็นคนผิวแห้งมาก มันทำให้เอรู้สึกว่าผิวอิ่มน้ำขึ้นแบบเยอะมากเลยค่ะ

นี่คือเอหลังล้างหน้าเสร็จแล้ว สังเกตได้ว่าหน้าเอจะเงาๆตึงๆ อันนี้คือยังไม่ได้ทานะ เดี๋ยววันนี้เอจะใช้และรีวิวให้ดูนะคะและจะมาบอกทุกคนว่าทำไมถึงควรลองใช้เพราะมันดีมากจริงๆ
วิธีใช้สำหรับเอ: เอจะดีดๆที่ขวดแก้วก่อนเผื่อมีเอสเซ้นส์ค้างอยู่บริเวณฝา และก็หักเพื่อเปิดฝาได้เลยค่ะ หักง่ายไม่ยุ่งยากเลย

เจ้าตัวนี้นะคะมีส่วนช่วยกระตุ้นและซ่อมแซมฟื้นฟูเซลล์ผิวให้กลับมาแข็งแรงขึ้นอีกครั้ง และยังช่วยลดเลือนและกระชับความหย่อนคล้อยของใบหน้าได้อีกด้วย ทำให้ผิวยิ่งเนียน รูขุมขนกระชับ ผิวเต่งตึงชุ่มชื่น พูดง่ายๆว่าใช้แล้วผิวหน้าจะกลับมาดูอ่อนเยาว์อีกครั้งนั่นเองค่า (อ่อ...ที่สำคัญสารสกัดของเค้ามาจากธรรมชาติล้วนๆเลยนะคะ ถึงใครจะมีผิวแพ้ง่าย ผิวมัน ก็สามารถใช้ได้หมดเลยจ้า)

วิธีทาเอสเซ้นส์ เอก็จะนวดขึ้นๆเพื่อเป็นการกระชับผิว ทำให้ผิวหน้าของเรายิ่งดูเต่งตึงขึ้นนั่นเอง

เอชอบในการพิถีพิถันของเค้านะในเรื่องแพ็คเกจจิ้ง การใช้ขวดบรรจุแบบแอมพูล เพราะช่วยปกป้อง และทำให้ความเข้มข้นและคุณค่าของสารสกัดคงอยู่ได้นาน และก็มีประสิทธิภาพนั่นเอง (เค้าคิดมาแล้ว มันดีอ่ะ) นี่แหละค่ะยิ่งใช้ผิวก็ยิ่งกระชับ เอฝากไว้ด้วยนะคะกับเจ้า mesoestetic antiaging flash ตัวนี้เลย ใครที่อายุเยอะขึ้น หรือผิวแห้ง แต่งหน้าไม่ติด ลองใช้ดูนะคะ รับรองจะเลิฟๆเหมือนเอแน่นอน

หลังใช้ครั้งที่ 2

หลังใช้ครั้งที่ 3

หลังใช้ครั้งที่ 4

ปัจจุบัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้