ดู: 560|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] อ้วนเกินไปทนไม่ไหว ขอ ดูดไขมัน ออก!

[คัดลอกลิงก์]

ดูดไขมัน ที่มาสเตอร์พีซ ..เพราะอลิสชอบมาผ่อนคลายผิวที่นี่บ่อยๆ แทบจะโตมาด้วยกันเลยก็ว่าได้ พอพูดถึงเรื่องโตขึ้น อะไรๆ ก็ไม่เป๊ะ ไม่ง่ายเหมือนเมื่อก่อน โดยเฉพาะรูปร่างที่เปลี่ยนไปจนคนสนิทยังตั้งรับไม่ทัน เพราะตามใจปาก แต่ปีนี้ต้องเป็น New Aris ให้ได้ วงการพริตตี้ต้องสะเทือนอีกครั้ง เอางั้นเลยนะ 5555

ไว้ใจให้มาสเตอร์พีซดูแลจริงๆ นะ

ชอบมากกก Medium Rare

กลายเป็นไขมันสะสม แถมตอนนี้มีที่ต้นแขนและเหนียงด้วย

อลิสเริ่มหันมาออกกำลังกาย ก็รู้สึกได้ว่าตัวเองกระชับกระเฉงขึ้น แต่พวกสัดส่วนที่ต้นแขน ต้นขา เหนียง แทบไม่ยุบเลย เพราะเป็นจุดที่ขึ้นชื่อเลยว่าเอาออกยากมาก เจอกับตัวเข้าใจแล้วว่ายากจริง ดูดไขมัน แน่นอนกว่าเพราะได้เอาไขมันออกไปจริงๆ แต่ครั้งนี้ต้องกลับมาออกกำลังกายจริงจังแล้วนะ บอกตัวเอง 5555 อลิสเลยตัดสินใจเข้ามา ดูดไขมัน ครั้งนี้ค่ะ

ตื่นมาในห้องพักฟื้น พร้อมน้องไขมัน 4,500ml. สีสันสวยงาม

ดูดไขมัน ครั้งนี้ตื่นเต้นกว่าครั้งแรกมากค่ะ เพราะรอบนี้จัดหนัก จัดเต็ม 3 ตำแหน่งกันเลยทีเดียว แต่คุณหมอกับพยาบาลชวนคุยตลอดค่ะ ทั้งที่รู้ว่าเป็นการหลอกล่อ แต่เพราะอลิสเองก็ไม่อยากกลัว สุดท้ายหลับไปตอนไหนไม่รู้ค่ะ 5555 ตื่นมาอีกทีเพราะพยาบาลปลุก และย้ายมานอนต่อที่ห้องพักฟื้น ซึ่งเป็นห้องพักฟื้นที่ให้ความรู้สึกต่างจากเมื่อก่อนมาก เพราะมาสเตอร์พีซเป็นโรงพยาบาลแล้ว เตียงเยอะ ห้องเยอะ ตึกใหญ่ (มี 2 ตึก) ส่วนความรู้สึกเจ็บตอนนั้นก็ไม่มีค่ะ ยาชาออกฤทธิ์ดีเว่อ 5555

วันที่ 3 หลัง ดูดไขมัน เหนียง+แขน แทบไม่เห็นความช้ำเลยค่ะ ต้องใส่ผ้ายกกระชับที่หน้าและแขนด้วย แต่อลิสแอบถอดผ้าแปปนึง จะได้ให้เห็นชัดๆ ส่วนที่ต้นขามีรอยจ้ำเขียวๆ ให้เห็นบ้าง เหมือนเพิ่งไปเดินชนโต๊ะมา คุณหมอบอกให้ขยับตัวบ่อยๆ อย่าอยู่นิ่งๆ ก็เดินชิวทั้งวันเลยจ้า

Hiiiiiiii #วันที่6 แล้วนะ

ห้ามทักว่าอ้วน

หลังครบ 2 อาทิตย์อลิสก็ใส่ผ้ากระชับแค่ตอนนอนค่ะ วันที่เลิกใส่ใหม่ๆ รู้สึกโหวงมาก เหมือนผ้ากระชับเป็นพร็อบที่ต้องใส่ทุกวันไปแล้ว 5555 ส่วนเรื่องกินอลิสพยายามลดของหวานอยู่ค่ะ แต่น้ำหวานๆ นี่ต้องขอเวลาหน่อย วันละแก้วพองี้

ตอนนี้อลิส ดูดไขมัน หน้า+แขน+ขา เกือบครบ 1 เดือนแล้วค่ะ ลุ้นผลลัพธ์อยู่ทุกวัน แต่เท่าที่เห็นคือดีขึ้นทุกวัน ผิวที่ดูดไขมันก็กระชับขึ้น ไม่ขรุขระเพราะใส่ผ้ากระชับนั่นแหละ ยังออกกำลังกายหนักๆ ไม่ค่อยได้ แต่ถ้าพร้อมเมื่อไรก็สัญญากับตัวเองเลยว่าจะไม่มีวันกลับมา ดูดไขมัน ซ้ำอีกแล้วนะ!! ใครที่อยากกำจัดไขมันส่วนเกิน อลิสแนะนำมาสเตอร์พีซค่ะ (ไลน์สำหรับนัดปรึกษาคุณหมอ @masterpiececlinic ปรึกษาฟรีค่ะ) อย่าลืมนะว่านี่เป็นการ ดูดไขมัน ครั้งที่2 ของอลิส ตามหาผู้เชี่ยวชาญก็ต้องมาที่นี่นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้