ดู: 2462|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หน้าสวยหวานได้เพราะจมูกใหม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sai_Pinkie เมื่อ 2018-9-20 15:06

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราชื่อทรายนะคะ วันนี้อยากจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกที่ได้มากกว่าความสวย
คือหน้าหวานขึ้นมากเลยด้วย ลองดูรีวิวของทรายเป็นตัวช่วยตัดสินใจได้นะค๊ะ

ที่ทรายอยากเสริมจมูกเพราะว่าทรงเดิมดูแข็งทื่อ ทำให้หน้าเราดูดุ ไม่หวาน เราก็ไม่ปลื้มเท่าไหร่
ก็เลยสนใจศึกษาเรื่องศัลยกรรมอยู่นานพอสมควรเลยค่ะ จะทำทั้งทีอ่ะเนาะ
แล้วทรายก็หาเรื่อยๆจนมาสะดุดตากับที่ Pmed Clinic คือจากรีวิวที่ดูมา
คลินิกนี้คือทำทรงจมูกออกมาได้สวยรับกับใบหน้าทุกคนเลย แล้วคลินิกก็ดูปลอดภัยมีมาตรฐานด้วย
โอเคไว้ใจได้ ศึกษามาอีกสักพักก็มั่นใจ เลยตัดสินใจทำจมูกที่พีเมดคลินิกที่นี่เลยค่ะ ลุย!!!

มาดูภาพ Before กันน ก็สวยนะแต่ยังไม่เท่าตอนนี้ 5555555

ทรายอยากได้ทรงจมูกที่ดูสโลบ แบบปลายมีหยดน้ำ อยากทำให้หน้าดูหวานขึ้น ไม่อยากดุใครแล้ว 55555
ก็ได้คุณหมอปิยพลมาแนะนำให้คำปรึกษา คุณหมอน่ารักมาก ทำให้ทรายรู้สึกมั่นใจขึ้น ความกลัวลดลงระดับนึงเลย

และแล้วก็สวยค่ะ 55555
หลังทำมีคนทักว่าทรงจมูกสวย ดูรับกับหน้ามากกก หน้าดูหวานขึ้น สวยขึ้นค่ะ ตอบโจทย์ที่ทรายต้องการเป๊ะ!

ขอแอบบอกความประทับใจหน่อย ตัวคุณหมอปิยพลใจดีมามก หมอเข้าใจเรา แล้วก็ช่วยตอบทุกโจทย์
ความต้องการของของเราได้เลย ที่สำคัญสุดคือคุณหมอมือเบามากๆ 555555 ไม่เจ็บเลยยยยยค่ะ
ส่วนพี่ๆพนักงานก็ดูแลทรายเป็นอย่างดี คิดไม่ผิดเลยที่ตัดสินใจเลือกพีเมดคลินิก

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้