ดู: 473|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พอจมูกเปลี่ยนหน้าก็เปลี่ยน อะไรๆก็ดีขึ้นไปหมด เพราะหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์แท้ๆ

[คัดลอกลิงก์]

แฮะแฮ่ม กระแอมเล็กน้อย สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งค่ะ เราชื่อสิรินทิพย์ ไม่ใช่โรส สิรินทิพย์นะ พ่ามมมม รู้สึกว่าตัวเองติดตลกไปนิส เข้าเรื่องเลยดีกว่า คือวันนี้จะมาเขียนรีวิวทำจมูกครั้งแรกแบบสั้นๆได้ใจความให้เพื่อนๆได้ลองอ่านกันดูค่ะ เรื่องมีอยู่ว่า...เกิดความไม่พอใจในความสวยของตัวเองเลยจะเพิ่มความสวยโดยการเสริมจมูกค่ะ มั่นใจมากๆถ้าเสริมมาแล้วจะปังดังกระจายแน่นอน เลยตัดสินใจทำแบบไม่รีรอซะเลย

รูปแรกนี่ยังไม่ได้ทำนะคะ เป็นไงล่ะสวยมะๆมีความมั่นหน้าระดับสิบ(เพื่อความเฮฮาอย่าหมั่นไส้กันเลยน้าาาาา) แต่พอมาดูรูปสองค่ะ รูปนี้ทำแล้ว รู้สึกว่าหน้าตัวเองดูเปลี่ยนไปมาก เพื่อนๆก็บอกว่า เอ้อดูดีขึ้นอะไรขึ้น จะเหลือหรอคะ ก็เขินหนักมากน่ะสิ แต่หลังจากที่ทำแล้วก็ต้องมีการดูแลรักษาค่ะ

ช่วงแรกๆที่ทำมาก็จะนอนหมอนสูง ประคบเย็น ทานยาลดบวม งดอาหารแสลงตามที่คุณหมอสั่ง จนมาถึงตอนนี้ก็ยังไม่เกิดอะไรที่ผิดปกติเลยค่ะ คือดีมากกกก

ตั้งแต่วันนั้นจนถึงวันนี้จะสองปีแล้วค่ะ เรายังไม่พบปัญหาอะไรเลย ทุกอย่างโอเคมาก พอถึงเวลาที่จมูกเข้าที่แล้วดูสวยธรรมชาติมากเลยค่ะ ไม่เสียแรงเลยที่ไว้ใจให้คุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์เสริมจมูกให้ สมกับเป็นแพทย์ผู้มีประสบการณ์จริงๆ ขอบคุณนะคะ

สวย น่าร้ากกก
สวยมาก จมูกโด่งหน้าคม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้