ดู: 1456|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 700 CC หมอกิตติศักดิ์ หน้าอกสวยด้วยเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย umayana เมื่อ 2018-9-19 15:00

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคน วันนี้เราจะมารีวิวหน้าอก 700 CC ค่ะ ใหญ่ใช่มั้ยล่ะคะ ใช่ค่ะใหญ่มากๆแล้วก็ชอบมากๆด้วย อิอิ

รูปเหล่านี้ก่อนที่จะทำค่ะ ส่วนตัวก็เป็นคนมีหน้าอกอยู่บ้างแต่มันยังไม่พอใจสิค่ะ อยากได้เอ็กซ์ๆอึ๋มๆกว่านี้เลยไปจัดมากับคุณหมอกิตติศักดิ์ที่รพ.เลอลักษณ์ หมอเก่งมาก ทำสวยด้วย เดี๋ยวให้ชมผลงานของคุณหมอกันค่ะ

แถ่น แทน แท้นนนน เป็นไงคะ 700 CC ของเรา สวยมั้ย บึ้มมั้ยยย เรานี่ทั้งดีใจสะใจมากที่ได้นมเท่านี้มา มันได้ใจจริงๆอะเพื่อนๆ ทรงก็ดี สวยก็สวยแถมยังเข้าที่ได้ทรงไวมาก แผลก็หายไว อะไรมันจะดี๊ดีแบบนี้คะเนี่ยยยยย หมอกิตติศักดิ์และรพ.เลอลักษณ์เอาใจเราไปเต็มๆเลยคะ 10 10 ไปเลยยยย ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูรีวิวนะคะ
อกสวย เซ็กซี่ๆ
แซ่บมากเลยค่ะ ตอนทำเจ็บมากมั้ยคะ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้