ดู: 456|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] เสริมจมูกยังไงให้ดูสวยเก๋ ลองมาที่“รพ.เลอลักษณ์”เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริมจมูก

สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งทุกคนค่ะ เราชื่อหญิงนะ เราสนใจเรื่องศํลยกรรมมานานแล้วและคิดว่าจะทำแต่ก็ยังไม่ได้จังหวะสักที ไม่ค่อยว่างด้วยและที่สำคัญคือกลัวเจ็บเป้นที่ 1 เลย 5555 ระหว่างที่รอเวลาว่างๆก็ทำใจไปด้วยเพราะตัดสินใจแล้วว่าจะทำแน่นอน คืนก่อนวันที่จะทำจมูกเรานอนแทบไม่หลับเลยค่ะเพราะว่าตื่นเต้นมาก กลัวก็กลัวอยากสวยก็อยากสวย เลยเลือกอยากสวยมากกว่าความกลัวเลยหายไป 55555

ก่อนเข้าผ่าตัดก็ได้คุยกับคุณหมอก่อนว่าอยากได้จมูกแบบไหนอะไรยังไง ส่วนตัวอยากได้โด่งๆแต่โด่งแบบพดีไม่มากเกินไปเพราะเราไม่อยากมีปัญหาเรื่องการทะลุ คุณหมอก็เข้าใจความต้องการของเราหลังจากนั้นก็ลงมีผ่าตัดเลยค่ะ ตื่นเต้นนะแต่ก็ไม่รู้สึกอะไรเพราะเค้าฉีดยานอนหลับแบบอ่อนๆแล้วก็ยาชาหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้ตื่นมาอีกทีคือเสร็จแล้ว ดีงามมากกกก

หญิง ไอดี yinggto หลังทำ1วัน (3).jpg

รูปนี้หลังทำ 1 วันค่ะ พอดีลืมถ่ายหลังทำทันทีไว้ตอนนั้นกำลังมึนๆชาอยู่ ฮ่าๆๆๆ ช่วง2-3วันแรกก็มีอาการบวมขึ้นมาแต่ก็คอยประคบเย็นบ่อยๆค่ะ กินยาที่หมอให้มาด้วยควบคู่กันไปจะได้หายไวๆ แต่หลังทำก็มีข้อห้ามเรื่องอาหารการกินด้วยคือห้ามทานอาหารทะเล ของหมักดองและอาหารแสลงต่างๆ แอลกอฮอล์กก็ห้ามด้วยนะคะ เชื่อหมอเถอะค่ะจะได้ไม่มีปัญหา จมูกจะได้สวยๆด้วย

หญิง ไอดี yinggto หลังทำ7วัน (3).jpg

หลังทำ 7 วัน อาการบวมๆก็ยังพอมีอยู่บ้าง จมูกยังไม่เข้าที่ดีหรอกค่ะแต่รู้สึกว่ามันเริ่มเป็นทรงมากขึ้นแล้ว แค่รุ้ว่าเป็นทรงตามที่ต้องการก๋แฮปปี้ละค่าาาา อิอิ

หญิง ไอดี yinggto หลังทำ15วัน (3).jpg

หลังทำ 15 วันค่ะ

ทรงจมูกที่เราทำเป็นทรง Princess Nose เราได้เสริมกับคุณหมอปวลินค่ะ หมอเก่งมากๆเลย มือเบาเพราะหลังจากทำเราไม่ค่อยเจ็บแล้วก็ช้ำน้อยมากๆ ถือว่าโอเคมากเลยค่ะ

ส่วนfeedbackหลังจากที่ทำมาก็โอเคมากกกก เพราะส่วนใหญ่มีแต่คนชมว่าทรงจมูกสวย...เข้ากับหน้าคนดี 5555 จมูกสวยคนก็ต้องสวยสิเนอะ อีกอย่างมีเพื่อนๆสนใจทำกันเยอะเลยค่ะ เราบอกเลยว่าถ้าอยากสวยก็อย่าไปกลัวค่ะเสี่ยงให้รู้กันไปเลย 55555

โพสต์ 2018-11-1 15:22:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกพุ่งมากเลยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้