ดู: 975|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] Ep.3 ดูดเหนียง+ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม เพื่อหน้าเรียวขั้นสุด!!

[คัดลอกลิงก์]

กลับมาเม้าท์มอยให้ฟังกันอีกแล้วจ้าา หลังจากที่เราไปดูดไขมันขา ท้อง และเอว ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ ตอนนี้ก็มีแต่คนทักว่าสัดส่วนดูเล็กลง ดูเพียวขึ้น เมื่อหุ่นดีขึ้นมาหน่อย จะมาปล่อยให้หน้ากลม มีเหนียง คอสองชั้นอยู่ไม่ได้!! เราเลยมาดูดเหนียง+ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม กับคุณหมอแฟงที่น่ารักคนเดิม เพื่อหน้าเรียวขั้นสุด จะสุดไม่สุดมาดูที่ผลงานกันเลยจ้า

แต่ก่อนหน้ามันกลมเบอร์นี้!!

ก่อนและหลังดูดเหนียง+ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ได้ประมาณ14วันค่ะ เหนียงหาย หน้าเรียวขึ้นเยอะค่ะ

ขอเล่าย้อนตอนทำนิดนึง คือไม่เจ็บเลยค่ะ จะชาๆ หลังทำก็ตึงๆนิดหน่อย ออกมาพี่พยาบาลก็จัดคูลแพ็คประคบเย็นให้เต็มที่ น่ารักมากก ดูแลเก่งง

ไขมันที่ออกมาค่ะ

วันที่1 บวมหน่อยๆ แต่สามารถพูดคุยได้ตามปกติ ช่วงนี้ก็กินน้ำ กินนม อาหารเบาๆรสอ่อนๆไปก่อน

วันที่7 เริ่มเอาซัพพอร์ตออกบ้างแล้วค่ะ เห็นหน้าตัวเองคือตกใจ หน้าไม่กลมแล้ว เหนียงหาย กรอบหน้าชัด ปลื้มม

หลังดูดเหนียง+ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม 1เดือน หน้าเรียวเป๊ะมากค่ะ ถ่ายเซลฟี่ก็ไม่กลัวหน้าเป็นซาลาเปาละ

สุดท้ายต้องขอบคุณโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ ทำให้หุ่นเพียวและหน้าเรียวขึ้น ตั้งแต่ดูดไขมันขา ท้องและเอว มาจนถึงดูดเหนียง+ตัดไขมันกระพุ้งแก้มในคราวนี้ก็ประทับใจทุกครั้งเลยค่ะ คุณหมอและพนักงานน่ารักดูแลเอาใจใส่ดีมาก ราคาก็ไม่แพง แถมคุณภาพก็จัดเต็ม ถ้ามีแผนทำสวยอีกจะเลือกที่นี่แน่นอน ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ อยากถามว่าตอนทำเจ็บไหมคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-10-2 10:15:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
yammys ตอบกลับเมื่อ 2018-9-24 11:27
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ อยากถามว่าตอนทำเจ็บไหมคะ

ไม่เจ็บเลยค่ะ รู้สึกชาอย่างเดียว ไม่รู้ยาชาดีหรือหมอมือเบา แต่เดาว่าน่าจะทั้งคู่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้