ดู: 669|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรงพิเศษกับคุณหมอกิตติศักดิ์ที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเราชื่อกวางนะคะ วันนี้เราจะมารีวิวเสริมจมูกเป็นรูปทรงพิเศษที่ทำโดยคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ บอกเลยว่าคุณหมอมีฝีมือจริวๆเพราะทำออกมาได้สวยมาก มันจะเป็นทรงหยดน้ำ ทำออกมาจมูกก็สโลปเป็นทรงสวยหน่อยๆ ไม่อยากร่ายยาวเยอะแยะมาชมภาพสวยๆก่อนและหลังทำกันค่าาา

หงายการ์ดก่อนทำเลยจ้า จำได้ว่าวันที่เข้าไปทำจมูกแบบหน้าสดๆเลยก็ว่าได้แต่ดีนะมีคิ้วเลยรอด 5555 ก่อนทำเราได้คุยกับคุณหมอก่อน แกก็วัดจมูกดูทรงให้อะไรให้แล้วก็ทำการผ่าตัดค่ะ ก่อนทำก็จะฉีดยานอนหลับแบบอ่อนๆให้แล้วก็ฉีดยาชา จากนั้นก็หั่นหมูได้เลยค่ะ 55555 ตื่นมาจำได้ว่าใกล้เสร็จแล้ว คือไม่เจ็บไม่อะไรเลยสบายมาก ออกมาจากห้องผ่าตัดก็เช็คทรงจมูกก่อนเลย เป๊ะมากค่าา พูดแล้วไม่เห็นภาพต้องดูด้วยตา 555

หลังทำเสร็จค่าาาา

รู้สึกว่าหน้าชามาก แต่ไม่ได้โดนตบนะคะโดนยาชาเข้าไปเต็มๆ 555 พอหมดฤทธิ์แล้วพูดเลยว่าาา อาการปวดก็เริ่มครอบงำแต่พอกินยาเข้าไปก็ดีขึ้นค่ะ บอกกับตัวเองว่าชั้นจะดูแลจมูกใหม่เป็นอย่างดี ฮ่าๆๆ

หลังทำ 1 วันค่ะ เริ่มบวมแล้วเด้อออ หมอบอกว่าถ้าไม่อยากให้บวมก็ให้ประคบเย็นเยอะๆ เรานี่ว่างเมื่อไหร่ประคบเมื่อนั้นแบบยาวๆไปเลยยยย ความกลัวหน้ากลัวจมูกบวม 5555

หลังทำวันที่ 3 5 และ 10 ค่ะ

หลังทำได้ประมาณ 1 เดือนค่ะ ตอนนั้นเพื่อนๆทักกันใหญ่เลยว่าสวยขึ้นมาก หน้าก็เปลี่ยนดูคมขึ้นด้วย นี่ดีใจมากเลยจ้า ไม่เสียแรงที่ไว้ใจรพ.เลอลักษณ์ เราจะบอกว่าที่นี่สะอาดปลอดภัยจริงๆค่ะ การบริการก็ดีด้วยบอกเลยว่าประทับใจมาก และต้องขอบคุณหมอกิตติศักดิ์ที่มอบความงามให้นะค้าาาา และถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจจะทำก็ติดต่อกับทางโรงบาลได้เลย

ปัจจุบันค่า

สวยเลยอ่าาาา จมูกโด่งพุ่งงง
ราคาเท่าไหร่คะ มีโปรโมรชั่นไหมเอ่ย
สวยมากดูหน้าเปลี่ยนนนน
หน้าเปลี่ยน สวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้