ดู: 3160|ตอบกลับ: 48
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยแบบร้ายๆ บีบีคลินิก จัดให้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Newmind เมื่อ 2018-9-17 14:35

ดีจ้า สมัครไอดีส่องๆ รีวิวเพื่อนๆมานานละ

ว่างๆ อยากมารีวิวบ้าง สวยแบบร้ายๆ เป็นไง 555

เรานี่ไง เพื่อนๆว่ามีดั้ง สวยขึ้น ชอบอ่ะ ชีวิตดีขึ้น

ก่อนเสริมจมูก คือหน้าบ้านๆอ่ะ ไม่คิดว่ามีดั้ง จะเปลี่ยนไปได้มากมาย

รายละเอียดนะคะ

เราเสริมจมูกที่บีบีคลินิก มาเสริมด้วยความไม่กังวลอะไรเลย เพราะเพื่อนรอบตัวก็เสริมที่นี่

ทุกคนชิวมาก ไม่ลางาน ไม่กังวล มาทำงานแบบปกติ เห็นเพื่อนสวย เราก็อยากสวย เอาบ้างจ้า

ตังไม่พร้อม แต่บัตรเครดิตรมี เห็นมีโปรฯ เสริมจมูก 7,900 รีบจองคิวเลยจ้า รูดปรื๊ดๆ

ตอนแรกจะจองคิว ไลน์ปรึกษาก่อน ส่งรูป-ปรึกษา-จองคิว ดึกๆก็ยังถาม เจ้าหน้าที่ใจดีมาก ตอบตลอด

ได้วันก็โปนมัดจำ 2,000 บาทค่ะ  มาจ่ายที่เหลืออีกที่คือรูดบัตร 6,550 บาท

- ค่าเสริมจมูก 7,900
- ค่ายากลับมากิน 650

จบ.- จ่ายแค่นี้จ้า

ราคารับได้นะ เพราะสถานที่ดีมาก ดูรีวิวในเฟชบุคคลินิกดูดี มาตรฐานมากๆ  เป็นห่วงมากคือเรื่องรับประกัน ทำแล้วก็มีประกันให้ด้วย สบายใจมากเลย

วันผ่าตัดจริงก้เริ่มกลัวนะ แบบว่าเข้าไปโซนห้องผ่าตัด กลิ่นหอมแบบโรงพยาบาล หมอพยาบาล แต่ตัวเป๊ะ
ก่อนผ่าตัด พูดคุยกับหมอเรื่องรูปทรงจมูก หมอให้คำปรึกษาดีมาก หมอใจดีมาก คือคุยกะหมอแล้วไม่เกร็งเลย
ได้แบบรูปทรงที่ต้องการก็เดินเขาห้องผ่าตัดค่ะ จะบอกว่าเราไม่มีทรงในใจเลย เพราะเพื่อนทำจากที่นี่สวยทุกคน และเพื่อนๆก็บอกว่าไม่ต้องหาทรงหรอก ไปคุยกับหมอ เดี๋ยวหมอก็แนะนำ เราก็ตามนั้น

ขึ้นเตียง คุยกะพยายบาล เหมือนเค้าชวนเราคุยให้เราไม่เครียด
พยาบาลก็บอกว่าฉีดยานะคะ คนไข้จะค่อยๆหลับ ไม่ต้องกังวล ตืนมาสวยแน่นอนค่ะ
แล้วเราก็หลับ ตื่นมา ไม่รู้สึกอะไรเลย ไม่เจ็บ ไม่ปวด
หมอ็เอากระจกให้ส่องรูปทรงจมูกใหม่
คือ....แบบว่า ยิ้มไม่หุบจ้า ดีใจมากเสริมจมูกแล้ว มีดั้งแล้ว ไม่เจ็บเลย
หมอถามว่าชอบไหมรูปทรง ปลายปนะมาณนนี้นะ สันประมาณนี้นะ ลับกับใบหน้า

ชอบคร่าหมอ ชอบมากค่ะ เลิฟๆ

หมอมือเบามากค่ะ เราก็ไปทำงานปกติ ใส่แมสเวลาออกไปข้างนอก
ว่างๆ จะถ่ายรูปมาอัพเดทให้นะคะ

ใครที่หาข้อมูล คิดจะเสริมจมูก ทำเลยค่ะ ชีวิตดีขึ้นจริงๆ รู้งี้น่าจะทำตั้งนานแล้ว มัแต่กลัวมาตั้งนาน 555

ทรงสวยจังเลยค่ะ รอติดตาม มารีวิวเรื่อยๆนะคะ
สวยคะ ถ้าเข้ารูปเข้าทรงกว่านี้น่าจะสวยมากๆๆ
โปรดีงามมากๆๆ ทรงสวยแบบร้ายๆมากคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mowa เมื่อ 2018-9-21 20:09

โปรดีงามมากๆๆ
ทรงสวย ดูไม่ช้ำเลยอ่ะ ถ้าเข้ารูปกว่านี้ น่าจะสวยมากๆ
ทรงสวยมาก ถ้าเข้ารูปกว่านี้น่าจะงามมากแน่ๆคะ
สวยจังเลยคะ ขนาดยังไม่เข้ารูปมาก ทรงสวย
สวยมากเลย โอ้ยชอบ อยากทำบ้าง
โอ้ย สวยมากเลยคะ
สวยจังคะ ด้านข้างทรงสวยมาก
ทรงสวย ไม่โด่งมากแต่งทรงสวยมากๆเลย
จมูกโด่งสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ทรงไม่โด่งมาก แต่สวยมากๆเลยคะ
ทรงสวยมากกก
งานดีสุดได้ คุณหมอมือเบาไหมจ้า
ทรงสวยจังเลยคะ แบบไม่ต้องโด่งมากแต่สวย
งานดีสุดได้ คุณหมอมือเบาน่าดูเลย
แบบไม่ต้องโด่งมากแต่สวย
สวยจังเลยคะ
ทำออกมาสวยแล้วก็แฮปปี้เนอะ อยากทำบ้างงง
งานดีมากคะคุณน้องงง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้