ดู: 1305|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกหนา ให้เรียว โด่งพุ่งสมใจ ที่ DRK

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mayyerr เมื่อ 2018-9-11 10:32

ดีค่าทุกคนเมย์นะคะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์แก้จมูกครั้งล่าสุดของตัวเองกันค่ะ
เมย์แก้ที่ ดีอาร์เค บิวตี้ คลินิก ที่เอกมัย3 ค่ะ ตอนนี้จมูกเข้าที่แล้วสวยสมใจมากกกกกกก ถูกใจจริงๆ
และคนถามมาเยอะมากๆ เลยขอเอามาเขียนรีวิวให้เลยแล้วกัน

ก่อนแก้จมูกคือมีปัญหาหลักๆ เลยคือ เสริมมาแล้วดูเหมือนไม่ได้ทำอ่า คือไม่มีความโด่งพุ่ง
เลยอย่างเสริมใหม่ให้โด่งว่านี้ และมีความโด่งให้เข้ารับกับหน้าเรา เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอมา
บอกก่อนเลยว่าที่ตัดสินใจแก้ที่นี่เพราะว่าเพื่อนไปแก้มา แล้วเราก็เลยถูกใจ
เพราะคุณหมอใช้ซิลิโคนเหลาเคสต่อเคสซึ่งมันดีมากๆ
เลยนะ ไม่ใช่ซิลิโคนสำเร็จแต่เป็นซิลิโคนของเราเอง ที่คุณหมอแกดีไซน์ทรงให้เข้ากับหน้าเรา
เราก็บอกคุณหมอไปค่ะ อยากแก้ให้จมูกดูสวยกว่านี้ ขอโด่งและพุ่ง ให้ปลายยาวกว่านี้นิดนึงค่ะ
คือตอนนี้จมูกมันดูกลมไปหมด คุณหมอก็วัดจมูกอยู่นาน ก็พูดคุยตกลงกัน จัดการล็อคคิวทำเลยค่ะ

ก่อนแก้ก็ประมานนี้ค่ะ อีกนิดจะเป็นจมูกหมูแล้วค่า >.<

ตอนแก้ก็คือแอบกลัวนิดนึง เพราะเคสแก้จะเจ็บกว่าตอนทำ เห็นคนอื่นบอกมา เราก็เตรียมใจไว้แล้วค่ะ
แต่ก็แอบกลัวอยู่ดี ตอนฉีดยาชาบอกเลยพีคมากค่า แอบเจ็บเลย เจ็บเลยแหละ TT แต่ก็ทนได้ค่ะ
นอกนนั้นคือไม่รู้สึกอะไรแล้วค่ะ แต่ได้ยินเสียงทุกอย่างเลย คุณหมอเหมือนงัด ดึงๆ ซิลิโคนอันเก่าออก
เหมือนมันเหนียวแบบเอาออกยากยังไงก็ไม่รู้ 55555 ในความรู้สึกเรา คือตอนนั้นลุ้นไปกับหมอด้วยเลยค่ะ
และก็ผ่านไปด้วยดี ใช้เวลานานพอสมควรเพราะคุณหมอแกใส่ซิลิโคนไปแล้วมีเอออกมาวัดอีกด้วยนะคะ เพื่อความเป๊ะ

หลังแก้ทันทีค่ะ รูจมูกคือเลอะเทอะมาก 5555 ตอนนั้นไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ ตึงไปหมด ตึงจนรำคาน

วันที่สอง ถือว่าบวมช้ำอยู่ค่ะ เพราะเคสแก้ แต่ช้ำไม่เยอะนะคะ ถือว่าไม่อวตาร ยังรับได้อยู่

แอบลุ้นมาก ว่าจมูกจะออกมาเป็นยังไง ตื่นเต้นทุกวัน ช่วงพักฟื้น ช่วงแรกๆ คือไม่ถ่ายรูปเก็บไว้เลย
หลังจากแกะพลาสเตอร์ออก กลัวจิตตก เพราะว่ามันบวม

จนมาสังเกตความเข้าที่ประมาณ 1 เดือนค่ะ สังเกตว่าจมูกเข้าที่ดีแล้วมากกกกๆๆ ตอนนั้นก็ถูกใจแล้วนะ
คือชอบเลยแหละ ทรงจมูกเปลี่ยนมันดูยาวขึ้น มีความโด่งพุ่ง จมูกดูเรียวขึ้นเลยอะ  คือเอาง่ายๆ เลยนะ
ไปที่ไหนใครก็ทักจมูกก่อนเลยอันดับแรกว่าสวย

ให้เห็นถึงความต่าง หลังแก้1 เดือน คงไม่ต้องบอกเนอะ ว่าแบบไหนสวยกว่า 55555

Capturecccca.JPG (36.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-9-11 10:33:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mayyerr เมื่อ 2018-9-11 10:35

ส่วนตัวแล้วคือชอบมากๆ ค่ะ คือรักเลย ออกมาถูกใจมาก จมูกดูยาวขึ้น ปลายก็โด่ง คือแบบนี้เลยที่เราอยากได้

มี10คะแนน เมย์ก็ให้ไปเลยเต็ม เพราะออกมาถูกใจไม่มีที่ติเลยจริงๆ  ดีจนมีแต่คนมาถามหลังไมค์

ซึ่งเมย์เองก็ตอบได้ไม่หมด เลยขอมาเขียนรีวิวเอาเลยแหละกัน

ใครที่กำลังหาที่แก้จมูก ก็ลองศึกษาที่นี่ดูค่ะ เมย์ว่ามันดีมากเลย คุณหมอเก่งเชี่ยวชาญประสบการณ์มากกว่า10ปี

ดังนั้นตรงนี้การันตีได้เลยถึงความเชี่ยวชาญและฝีมือ แบบไม่ได้มาเล่นๆ ใครสนใจไปสอบถามที่คลินิกดูเลยค่ะ

เมย์แนะนำทุกคนอย่างจริงใจเลย ไปดูที่เพจคลินิกกันได้เลย DRK Beauty Clinic  

อัพเดตหลังทำ 2 เดือน  

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้