เจ้าของ: Janthimaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกกับคุณหมอตุ๊กจากการที่เคยฉีดฟิลเลอร์ที่อื่นมา

[คัดลอกลิงก์]
เริ่ดค่า มีโปรไหมคร่า
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ มีราคาไหมคะ
ทำยากนะเนี่ย ให้เป็นธรรมชาติแบบนี้อะ
สดใสน่ารักมาก
ดูสวยขึ้นมากเลยค้าาา บวมช้ำนานไหมคะกว่าจะหายเป็นปกติ
ดูสวยมาก เนียนมากเลย
ดูดีมากก ตอนนี้มีกี่สาขา ต้องจองก่อนไหมคร่า
ราคาเท่าไหร่คร้า
เรียนธรรมชาติมากเลย
สวยใส ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ
ทรงสวย ดูดีมากเลย
ศึกษานานมาก อยากทำ
มียาสลบไหมค่ะ เห็นรีวิวมีแต่ยาชานะคะ
มียาสลบไหมค่ะ
งานดีมาก งานละเอียดเวอร์ ชอบมากเลย
สวยมาก อยากได้ทรงนี้เลยชื่อทรงไรอะคะ
มีทำแบบโอเพ่นไหมค่ะ ราคาประมาณเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากเลย มียาสลบไหมค่ะ กลัว
เป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ทำมาเท่าไหร่คะ
จมูกเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ เว็บคลีนิค www.dmorclinic.comใช่ไหมนะคร้าา
สวยค่ะๆแก้แพงไหมคะ
ธรรมชาติมากเลยค่ะะคุณหมองานดีมากกก
มีความเนียนมาก
ช้ำนานไหมค่ะ เราอยากได้แบบช้ำน้อยๆจังจะมีไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้