ดู: 4087|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับ “รพ.เลอลักษณ์” เป็นอะไรที่มั่นใจสุดๆแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีและทักทายทุกคนที่เข้ามาอ่านกระทู้รีวิวนี้นะคะ เราชื่อนาแต่ไม่ใช่อรุนานะคะ ฮ่าๆๆๆ เมื่อก่อนเราไม่ค่อยมั่นใจในเวลาเองเวลาที่แต่งหน้าหรืออะไรสักเท่าไหร่ เพราะเวลาที่แต่งหน้าเราจะลงอะไรเยอะมากแล้วคือต้องเน้นให้เห็นจมูกชัดๆ หมายถึงว่าต้องให้เห็นว่าเรามีดั้งประมาณนี้อะค่ะแต่ซึ่งจริงๆแล้วนี่แทบไม่มีเลยก็ว่าได้ 55555 ตอนนั้นก็คิดอยู่นานเลยว่าจะเอาไงดี ชั้นควรทำจมูกมะหรือยังไงดี จนวันนึงพบปะสังสรรค์กับเพื่อนๆ เพื่อนบางคนก็ทำสวยกับใบหน้ามาเราก็เลยเนียนๆถามว่าทำที่ไหนอะไรยังไง เพื่อนก็น่ารักก็บอกและแนะนำมา พอรู้ข้อมูลก็เริ่มหาดูรีวิวดูfeedbackว่าที่ไหนเป็นไง จนเจอรพ.เลอลักษณ์ค่ะ การตอบรับของเค้ามีมาก อีกอย่งก็เป็นรพ.ด้วย ปลอดภัยไว้ใจได้ ก็เลือกจองคิวไว้เลยค่ะ ไม่รอช้าๆ

ก่อนเสริมจมูก

ชัดเจนมาก รุปนี้บอกได้ชัดเจนที่สุดแล้วว่าสมควรทำจมูกแบบด่วนๆ 5555 จมูกเรามันดูหักๆยังไงก็ไม่รู้อ่าและบอกเลยว่าดั้งน้อยเหลือเกินค่ะคุณผู้อ่านนนน และคิดว่าเราตัดสินใจถูกแล้วล่ะที่เลือกทำเพราะหลังจากทำแล้วดูมั่นใจมากขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย มั่นใจยังไงก็ตามมาดูนะคะ ไม่อยากพิมพ์เยอะเดะปวดนิ้ว 5555

ตอนเข้าไปในห้องผ่าตัดใจยังกลัวๆอยู่เลยค่ะ แบบว่ามันตื่นเต้นมากอ่าบรรยายไม่ถูก แต่อุ่นใจตรงที่ว่าตอนทำเราไม่ต้องทนเจ็บเพราะเค้าจะฉีดยานอนหลับอ่อนๆก่อนฉีดยาชาให้ แล้วพอตื่นมาพูดเลยว่าเสร็จแล้วแถมไม่เจ็บมากเหมือนที่คิดไว้ เราก็นั่งพักแปปนึงอะค่ะแล้วก็กลับบ้าน

5 วัน ก็ยังจะมีบวมๆช้ำๆปกติค่ะแต่มันน้อยมากเราชอบ 555 ระหว่างนั้นคือเราเสี่ยงอาหารแสลง ของหมักดอง อาหารทะเลตามแพทย์สั่งเลยค่ะ เรากินยาที่ให้มาแล้วก็คอยประคบเย็นตลอดๆเลยเพราะเรากลัวมีปัญหาเดี๋ยวไม่สวยเพื่อนจะแบรน 2555

7 วันแล้วค่าาา

อันนี้ก็จะปัจจุบันสุดจะเห็นได้ว่าดั้งเราโด่งพุ่งมากกก และจมูกก็เรียวสวยมากด้วยแล้วยิ่งเวลาแต่งหน้าเพื่อนจะทักว่าสวยมากเพราะหน้าเราจะดูคมขึ้นและมันจะออกแล้วสายฝ.ด้วยความที่ตัวเองเป็นคนผิวไม่ขาวเท่าไหร่ แต่เวลาแต่งหน้าออกมาคือแซ่บมากเพื่อนว่างี้ 5555 เม้าเพลินไปก่อนนะค้าาา

ดูดีมากเลยค่ะ
ทรงสวยยย พุ่งมากชอบๆ
หน้าคมมากกก
หน้าคมมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้