ดู: 721|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] Ep.2 ดูดไขมันท้อง กำจัดห่วงยางทิ้งไปซะ!!

[คัดลอกลิงก์]

กลับมาอีกครั้งค่ะ กับรีวิวดูดไขมันของเราเอง บอกแล้วว่าเป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย ยิ่งสาวอวบอย่างเรา ต้องดูดไขมันจนกว่าจะหุ่นดีค่ะ

เมื่อออกกำลังกายมันไม่เวิร์คสำหรับคนขี้เกียจอย่างเรา เลยต้องพึ่งคุณหมออีกครั้ง ยังไงเราก็เป็นคนรักเดียวใจเดียวอยู่แล้ว เลยไม่นอกใจโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ มาดูดไขมันท้องกับคุณหมอแฟงเหมือนเดิม เป็นผู้หญิงเหมือนกันคุยง่ายค่ะ มองตาก็รู้ใจ ไม่เขินด้วยเพราะคุณหมอน่ารักเป็นกันเองมากกก มือเบาอีกต่างหากไม่รักได้ไง

นอนชิลๆ ให้คุณหมอแฟงดูดไขมันท้องให้ ใช้เวลาประมาณชั่วโมงนึง ดูดไขมันท้อง+เอว ออกมาได้ 1,500ml เยอะมากกก ตัวเบาเลยค่ะทีนี้ 555

หลังดูดไขมันท้อง ก็ใช้ชีวิตได้ตามปกตินะคะ แต่ที่เพิ่มเติมมาคือรู้สึกว่าสัดส่วนลดลงเยอะมากๆ เอวเล็กลง หน้าท้องแบนราบ ไม่มีห่วงยางแล้วค่ะ แผลที่ดูดไขมันออกไปก็เล็กมากๆแทบมองไม่เห็นเลยค่ะ ไม่กี่วันก็จางไปหมดแล้ว

ตอนนี้กล้าใส่เสื้อผ้า สนุกกับการแต่งตัวมากขึ้น ถึงจะไม่ได้ผอมลงมาก แต่หลายคนก็ทักว่าหุ่นดีขึ้นนะ เพราะตอนนี้ขากับท้องลดลงแล้ว ทำให้ตัวดูเล็กลง ตัวไม่หนาแบบแต่ก่อนละ ประทับใจมากค่ะ

ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ มีให้เราเลือกดูดไขมันได้หลายจุดค่ะ ใครมีปัญหาตรงจุดไหน อยากลดส่วนไหน ก็เข้ามาปรึกษาคุณหมอได้ฟรีนะคะ คุณหมอสามารถแก้ปัญหาเราได้หมดแน่นอนค่ะ แต่ๆๆๆ รีวิวของเรายังไม่หมดลงง่ายๆหรอกค่ะ ต่อไปเราจะทำอะไรต่อ ติดตามกันด้วยนะคะ ^^

หน้าท้องหายเลย ตอนดูดเจ็บมั้ยคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-10-1 21:29:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tallys ตอบกลับเมื่อ 2018-9-12 12:26
หน้าท้องหายเลย ตอนดูดเจ็บมั้ยคะ

ไม่รู้สึกเจ็บใดๆเลยค่ะ ชิลมาก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-10-1 21:29:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tallys ตอบกลับเมื่อ 2018-9-12 12:26

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-10-1 21:29:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-10-1 21:29:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้