ดู: 868|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยก่อน....ไม่รอแล้วนะ ที่ดีมอร์คลินิกสาขากรุงเทพค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย meesuk1994 เมื่อ 2018-9-5 19:57

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน วันนี้จะมาเม้ามอย แชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆที่กำลังตัดสินใจ
หรือกำลังหาที่ทำจมูกอยู่นะคะ เราเองก็คนนึงที่สนใจอยากจะเสริมจมูกมานานแล้ว
เพราะว่าเวลาถ่ายรูปมันไม่ค่อยจะขึ้นกล้อง ดูไม่มีมิติ และไม่ค่อยมั่นใจ จึงเริ่มศึกษาหาข้อมูล
ดูรีวิวมาก็หลายที่ ดูไปเรื่อยๆจนได้มาเจอที่ดีมอร์คลีนิก รู้สึกชอบรูปทรงที่คุณหมอตุ๊กทำมาก ดูแล้ว
เป็นธรรมชาติดี ไม่เป็นแท่งๆ แต่กว่าจะตัดสินใจทำก็นานพอสมควร ลองเปรียบเทียบราคา
คุณภาพ การรับประกัน รูปรีวิว เราสนใจดีมอร์คลินิกมากที่สุด เลยตัดสินใจทักเข้าไปสอบถาม
รายละเอียดกับพี่ฟ้าเป็นเลขาคุณหมอตุ๊ก ดูแลเราเป็นการส่วนตัวเลยค่ะ
พี่ฟ้าให้ข้อมูลและรายละเอียดดีมากค่ะ จนเรามั่นใจ จึงตัดสินใจจองคิวทำเลยค่ะ
คุณหมอก็น่ารักใส่ใจทุกรายละเอียด บอกเลยว่าประทับใจสุดๆค่ะ

มาดูรูปก่อนทำกันค่ะ

1 เดือน

2 เดือน

3 เดือน

หลังจากทำจมูกมา เวลาถ่ายงานก็ขึ้นกล้องรู้สึกมั่นใจขึ้นมากๆเลยค่ะ
                ไปเที่ยวไปเจอเพื่อนๆ แทบไม่มีใครรู้ว่าเราเสริมจมูกมาเพราะดูเนียนธรรมชาติ ชอบมากๆเลยค่ะ

สวยมากค่ะ แอบอิจฉาหุ่น
ชอบอ่ะ เป็นธรรมชาติมากเลยย
ทรงสวยค่ะ ตอนทำเจ็บมากไหมคะ
สวยเเซ่บมากคะ
ราคาเท่าไรคะ ชอบทรงจมูกมากคะ
สวยจริงคะ จมูกก็สวย หุ่นก็ดีย์
ทำความสะอาดหรือดูเเลยากไหมค่ะ ต้องมีคนคอยดูเเลหรือป่าวค่ะ
ชอบมากคะ สวยๆๆๆๆ
เเซ่บมากคะ อยากไปเเก้จมูก
ตอนนี้มีโปรโมชั้นอะไรไหมคร้า
เปลี่ยนลุคด้วย สวยขึ้นมากๆเลย ที่นี้รับประกันยาวไหมค่ะ เห็นที่อื่นไม่ถึงปีเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้