ดู: 6486|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางสั้น คางตัด คางบุ๋ม...เลอโชเม่คลินิกแก้ให้สวยได้จริงๆ ปลื้มมากก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bum.Bum เมื่อ 2018-8-31 17:29

สวัสดีค่าชื่อบุ๋มนะคะ อายุ 27 ปีค่ะ บุ๋มเป็นคนที่คางตัดสั้นและคางบุ๋มอ่าค่ะ เลยเสียความมั่นใจกับคางของตัวเองมาตลอดเลย จนกระทั่งตัดสินใจจะทำคางค่ะ เลยหาข้อมูลเกี่ยวกับการทำคางเยอะมาก เลือกดูไว้หลายคลินิกมากๆค่ะ จนมาเห็นรีวิวของ Lechome Clinic ค่ะ เลยตัดสินใจทำที่นี่ เพราะรีวิวเยอะมาก และออกมาสวยธรรมชาติทุกคน ไม่ดูหลอกตาจนเกินไป
นี่เป็นรูปก่อนเสริมค่ะ

วันที่ไปทำเราได้ทำกับคุณหมอปังปอนด์ค่ะ คุณหมอน่ารักมากๆ แนะนำเราหลายๆอย่าง เพื่อให้ได้ทรงใกล้เคียงกับที่เราต้องการมากที่สุด ของเราเป็นซิลิโคนทรงวีเชฟขายาวทำแผลในค่ะ ตอนทำคือตื่นเต้นมากๆ แต่คุณหมอก็ทำให้เราผ่อนคลายมากค่ะ เปิดเพลงให้ฟัง ชวนคุย เจ็บแค่ตอนฉีดยาชาค่ะ

นี่คือรูปหลังทำทันทีค่ะ

หลังจากนั้นก็ดูแลแผลตรมที่คุณหมอและผู้ช่วยแนะนำเลยค่ะ ของเราจะค่อนข้างช้ำและบวมนิดนึงเพราะถือว่าเป็นเคสที่มีความยาก เพราะตอนเด็กๆคางเราเคยแตกเลยต้องเย็บด้วย มันเลยเป็นเหมือนพังผืดข้างใน คุณหมอเลยต้องเลาะพังผืดออกด้วย ถึงจะวางซิลิโคนได้ค่ะ ช่วงแรกๆ คางเราบวมจนแอบจิตตกไปเลย จนไม่กล้าถ่ายรูป หรือ ส่องกระจกเลยค่ะ
และนี่คือรูปประมาณ 4 วีคค่ะ

รูปนี้ 2 เดือนค่า

และนี่คือรูปปัจจุบัน 3 เดือน โดยประมาณค่า

โดยส่วนตัวชอบมากค่ะ เพราะมันดูธรรมชาติ คนรอบข้างก็จะทักว่าหน้าดูหวานขึ้นค่ะ ก็แอบปลื้มจากไม่ชอบทรงคางของตัวเองเลย แต่ตอนนี้คือแฮปปี้สุดๆค่ะ
สวยจังใช้ซิลิโคนขายาวหรือป่าวค่ะ
สวยค่าบวมนานไหมค่า
สวยค่ะหน้าเปลี่ยนเลยค่า
บวมนานไหมค่ะ ทำแผลในใช่ไหมค่ะ
สวยจ้าน่าหวานขึ้นเลย
สวยมากค่ะ  ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ
คือดีงามมาก แผลนอกหรือแผลในค่ะ
ชอบค่ะ ดูธรรมชาติ ขายาวไหมคะ
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ คางตัดทำได้ไหมคะ
ทำกับคุณหมอไหนค่ะ ทำมาราคาเท่าไหร่
หน้าเปลี่ยนขึ้นเยอะเลยค่ะ คลินิกนี้ประทับใจมาก
เลิศๆสวยมากจ้ะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ บวมนานมัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้