ดู: 839|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรง Mantis สวย โด่ง พุ่ง ถูกใจมากเว่อร์ by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
เปิดวาปรีวิวด้วยการแนะนำตัวกับผู้อ่านทุกท่าน เราชื่อรถเก๋งนะคะชื่อน่าขับมะล้าาาา 5555 เข้ามาในนี้มีอย่างเดียวเลลยคือการรีวิวศัลยกรรม เราเองก็เช่นกันด้วยความอยากให้เพื่อนๆได้เห็นความสวยที่เพิ่มขึ้นของเราก็เลยเอาตัวเองมารีวิวซะเลย อิอิ สวยให้5มั่นหน้าให้10ไปเลยเนอะ 55555

ก่อนมีดั้งงงงง

เห็นแล้วขำตัวเองหน้าบานขนาดนี้ยังมีความมั่นใจถ่ายรูปแนวนอนไปอีก ซึ่งการถ่ายรูปแนวนี้มันจะทำให้หน้าบานนนนน ทำไปได้ไงเนี่ยยยย 5555 แล้วดูสิดั้งก็ไม่มีด้วยโอ้ยตายๆๆๆ เธอกล้ามากยัยรถเก๋งงงง แต่แอบคิดนะว่านี่เราเอาตัวเองมาวิจารณ์ให้คนอื่นฟังหรอ ? อรรถรสนะคะทุกคนนน 55555 เล่าต่อๆ ด้วยความที่หน้าบานไม่มีดั้งแบบนี้แหละค่ะเราเลยตัดสินใจเสริมจมูก เราเคยไปอ่านเจอว่าการเสริมจมูกก็สามารถทำให้เราดูดีขึ้นได้ เช่น หน้าคมขึ้น มีมิติขึ้น เวลาแต่งหน้าก็จะดูคมขึ้น ข้อดีเยอะเลยเลือก อิอิ

เรามีเพื่อนที่เสริมจมูกเหมือนกันเพื่อนก็แนะนำรพ.เลอลักษณ์ให้เรารู้จักเรารีบเข้าไปดูรีวิวอย่างด่วนๆเลยจ้า รีวิวแน่นค่ะและอย่างแจ่มทั้งนั้นเลย อีกอย่างเป็นโรงบาลด้วย ปลอดภัยน่าเชื่อถือได้ก็เลยตัดสินใจ เอาวะที่นี่แหละที่จะทำให้เราสวยขึ้น โกวววววว

หลังจากเม้านานไปหน่อย และนี่ก็เป็นภาพกลังทำค่ะ จมูกเราโด่งขึ้นมาทันตาเห็นเลยอ่าาา แต่ขอบอกตรงนี้เลยว่าหมอมือเบาจริงๆค่ะ ตอนทำและหลังจากทำเสร็จหรือยาชาหมดฤทธิ์ก็ไม่รู้สึกเจ็บเลย แต่ก็มีปวดๆตามปกติ เราก็กินยาแก้ปวดมันก็ดีขึ้น ง่ายๆเลยคือดีย์อ่าาาา จากที่เคยกลัวตอนนี้คิดอยู่จะทำไรอีก 5555

หลังทำ 3 วัน

ดูความโด่งและความสโลปของจมูก ปังมากกกก นี่เราเลือกทำทรง Mantis คุณสมบัติเยอะอยู่น้าาาา เปิดเน็ตดูได้เลย 5555 นี่แค่ 3 วันเริ่มมั่นใจมากขึ้นแล้วนะเนี่ย ถามว่าทำไมมั่นใจไวก็ดูเมื่อก่อนสิคะแบนขนาดไหนถามใจดู นี่3วันโด่งขนาดนี้ ไม่บวมแบบนี้ก็ดีใจล้าววววว

7 วันค่า กรี้ดดดดดด

รูปนี้ 20 วันละคะ กล้าพูดเลยว่าตั้งแต่ที่ทำหน้าบวมน้อยมากๆ น้อยช้ำก็น้อยมากด้วย เริ่ดสุดๆไปเล้ยยยย ดีใจที่เลือก เลอลักษณ์ อิอิ อ่อเรื่องบวมน้อยบวมมากคือต้องดูแลเรื่องอาหารการกินด้วยนะคะ เช่น งดของหมักดอง อาหารแสลง อาหารทะเลต่างๆ แอลกอฮอล์ งดได้งดแล้วจะเจออนาคตที่สดใจ แฮร่ 5555 เพื่อตัวเรานะคะ วันนี้รถเก๋งขอเหยียบไปก่อนล้าวววววว บรัยยยยยย

ทรงจมูกสวยมากค่ะ พุ่งมากเลย
จมูกโด่งสวยยย
จมูกโด่งพุ่งสวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้