ดู: 2441|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] กลุ้มใจมากค่ะ ขอร้องละ ใครก็ได้ช่วยตอบทีค่าา

[คัดลอกลิงก์]
ทำตามาได้ 30 กว่าวันแล้ว

ตาข้างนึงโอเคเลย

อีกข้างตาดำเห้นแค่ครึ่งเดียว

(ทั้งที่ก่อนทำ ไม่ได้มีปัญหากล้ามเนื้อตาเท่าไร)

แต่หมอบอกว่าดึงกล้ามเนื้อตาให้แล้ว

ตอนนี้อยากทราบว่าใครเคยเปนแบบนี้บ้างคะ

เหมือนยุบช้ามากกกก แล้วตาหนักๆๆ เครียดดดด
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-8-27 23:13:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ED2EF6FE-19CA-4BA5-B159-4121A9BC7F6A.jpeg (432.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

อาการตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ...หมอที่ทำว่าไงบ้าง
คิดว่าตายังบวมอยู่ครับ
รอยุบก่อนนะครับ
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ก่อนทำไม่มีปัญหาเรื่องกล้ามเนื้อตา พอทำเสร็จ ตาข้างขวา ตาดำไม่เปิด ปรือมาก ชั้นตาข้างขวายังหนัก กลุ้มใจเหมือนกัน
ทำหมอไหนมาคะ เป็นเหมือนกันเลย
ชั้นตาสูงมากเลยค่ะ คิดว่าแบบนี้ต้องแก้ตาเลยอะ ถ้าจะแก้กล้ามเนื้อตานี่เราว่าหมอรวงข้าว Lovely Eye Clinic
ตาอาจจะบวมก็ได้นะคะ ตอนเราเคยไปทำตามากับอัคราคลินิกช่วงแรกก็มีบวมเหมือนกันแต่ไม่ถึงกับตาปิดนะ คือหมดทำเบา ตาที่บวมก็เลยบวมไม่มากเท่าไร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้