ดู: 9466|ตอบกลับ: 67
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก+คาง ที่ดีมอร์คลินิกครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wanchalerm20 เมื่อ 2018-8-27 17:05

สวัสดีคับทุกคน วันนี้ผมจะมาเล่าประสบการณ์ การเสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิก
ต้องบอกก่อนเลยนะว่าผมเป็นผู้ชายแท้ 100%นะครับ
แต่อยากหล่อขึ้น ดูดีขึ้น เลยตัดสินใจเสริมจมูก
และอีกอย่างแฟนผมเคยทำงานที่นี่อยู่แล้ว เลยยิ่งมั่นใจในฝีมือของคุณหมอตุ๊กมากๆ
ตอนแรกไม่กล้าทำเพราะคิดว่าคุณหมอจะทำแต่ของผู้หญิง
กว่าจะตัดสินใจทำก็คิดหลายรอบหมือนกัน แต่ชอบตรงที่ทรงจมูกของคุณหมอตุ๊ก
เป็นธรรมชาติมากๆครับ อยากจะบอกเพื่อนๆทุกคนว่า
การเสริมจมูกไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดเลยนะครับ
ผมก็เป็นอีกคนนึงที่กลัวเข็มและกลัวการศัลยกรรมมากๆ
หากเราเลือกสถานที่ที่มีความปลอดภัย และมีความน่าเชื่อถือ
มีเคสรีวิวให้เราดู เพราะทุกคนเวลาคิดจะทำอะไรกับหน้าตัวเอง
ก็ต้องศึกษาหาข้อมุลมาเป็นอย่างดีแล้วล่ะ
ผมขอแนะนำ ดีมอร์ คลินิกไว้เป็นทางเลือกอีกทางนะครับ
ผมเชื่อว่าหลายคนก็คงอยากทำให้ตัวเองดูดีขึ้น หล่อขึ้นนะครับผม
นอกจากเสริมจมูกแล้ว ผมยังเสริมคางมาด้วยครับ กับทางทีมแพทย์ของดีมอร์
ไหนๆก็ไหนๆแล้วเลยทำพร้อมกันไปเลยจะได้เห็นความแตกต่าง

มาดูผลงานและความเปลี่ยนแปลงของผมกันครับว่าผมมาไกลเเค่ไหน
แต่นนนนนน..แต๋นนนนนน

ก่อนทำศัลกรรมครับ

ใครมีคำถามสงสัย สอบถามได้นะครับ ผมไม่กัด 5555555

โอ้โหหหห หล่อขึ้นเยอะเลยค่ะ
ราคาเท่าไรค่ะ หมอตูีกทำผู้ชายด้วยใช่ไหมค่ะ
ดูดีมากเลยค่ะ
คุณหมอดูใส่ใจมากเลยค่ะ
สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
เนียนดูดีสุดๆค่ะ
ว้าวหล่อขึ้นเลยค้า ไอดอลเลย
ลุคนี้ดูดีมากค่ะ
ทำทั้งจมูกกับคางหรอค่ะ หล่อสุดๆ มีโปรทำคู่ไหมค่ะ
ศัลยกรรมเปลี่ยนชีวิตของแท้ สุดยอดคร้า
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สนใจทำคางค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
หล่อแบบเบ็ดเสร็จเลยนะ
ทำสองพร้อมกันสุดยอดมากเลยค่ะ
สนใจทำคางค่ะ เเผลนอกหรือเเผลในค่ะ
ว้าว อยากให้แฟนไปทําด้วยจังเลย ทำแล้วหล่อเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย banmi เมื่อ 2018-11-15 21:12

เด็ดดวงเลย ไอดอลเลย แวะมาอัพเดทบ่อยนะคะ ชอบอ่า
ทำ2อย่างหล่อดูดีขึ้นเยอะมากเลยค่ะ
ว้าาววว..หล่อขึ้นเยอะเลยค่า ของผช.มีโปรฯไหมคะ
เริ่ดเลยอ่า ใช้เวลาดูแลรักษานานไหมค่ะ
ว้าวๆๆๆ ชอบคร้า
ขอเปลี่ยนเป็นคนละคนเลยค่ะ
ทำอะไรไปบ้างนะคะ
โหววว..หล่อ คมขึ้นเยอะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้