ดู: 1789|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ Worldcharming ดีไหม

[คัดลอกลิงก์]
อยากไปทำจมูก ขอคำแนะนำจากผู้ที่เคยทำมาหน่อยค่ะ ดูที่ Worldcharming ไว้ ดีไหม ราคาเท่าไร หมอไหนดีคะ
ลองหาข้อมูล maxi หมอคณิต เป็นศัลยแพทย์ตกแต่งเฉพาะทาง (เช็คที่เว็บสมาคมศัลยแพทย) และเป็นอาจารย์แพทย์ด้วย
เราแนะนำ หมอต้น Masterpiece Hospital คะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gulva เมื่อ 2018-10-29 00:42

ใ่ช่คลินิกเหมือนคลินิกทำแท้งรึเปล่าคะ
จากใจคนที่เอาออกแล้ว เสียดายเงินค่ะ หมอพูดน้อยมาก อะๆได้ๆ สุดท้ายก็ทำไม่ได้
ซิลิโคนก็แข็งมาก เสริมออกมาขี้เหร่กว่าเดิม เป็นแท่งเหมือนเอากระดูกไก่วางบนหน้าเลย พอไปถามหมอ หมอบอกยังตอบอะไรไม่ได้นะ  (คือจะไม่แก้ให้เราไง)
เมียหมอก็สต. เอาแต่พูด
อาม่าทำตามานัดตัดไหม เดินลงบันได เจอเมียหมอ เมียหมอบอกโหหหหหหห ยุบแล้ว ยุบเร็วมาก เดี๋ยวจะยุบๆๆๆๆๆเลย (เอิ่ม ตัดไหมมาสองนาที ยุบอะไรเร็วขนาดนั้น เราเห็นยังเป็นเส้นไหมเย็บอยู่เลย ทำก็ใช่จะทำสวย)
ผู้ช่วยหรอ พูดแต่ยังบวมอยู่ บวมอยู่ บวมอยู่ ไม่มีคำตอบอื่นได้ แล้วก็เอาแต่ขายโปรตีนแอมแวย์

ตอนเอาซิลิโคนออกนี่ใช้ไหมละลาย แผลแย่มากค่ะ หมอคนที่แก้ให้รอบสองส่ายหน้าเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้