ดู: 973|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ว่างๆไม่มีอะไรทำ เลยมาสอยจมูกที่ “เลอลักษณ์” เพิ่มความสวย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆทุกคนที่หลงเข้ามาอ่านกระทู้นี้ เราชื่อแน็ตนะคะ วันนี้ก็อยากจะมารีวิวจมูก Idol Nose ที่ไปเสริมมากับรพ. เลอลักษณ์ค่ะ แน็ตเลือกจองคิวเสริมกับคุณหมอกิตติศักดิ์ หมอคิวทองที่นี่เลยก็ว่าได้ รอคิวไม่นานก็ได้วันทำค่ะ ตอนเราเข้าไปนี่แบบ หืมมมม!! นี่โรงบาลหรอเนี่ยอย่างกับรีสอร์ท มันดูรีแลคมากเลยค่ะ จากตื่นเต้นๆอยู่นะดีขึ้นเลย แต่ก็จะมีตื่นเต้นอีกทีก็ก่อนเข้าห้องผ่าตัดแหละค่ะ เหนือสิ่งอื่นใดคือการกลัวเจ็บ 5555 เชื่อว่าใครๆก็เป้นนนนน

ก่อนทำ

รูปนี้ถ่ายที่รพ.เลยค่ะ หน้าก็สดดั้งก็แหมบจมูกก็บาน ไม่มีอะไรพร้อมเลยก็ว่าได้แต่มีอยากเดียวคือใจพร้อม พร้อมรับความสวยค่ะ 55555 หลังจากที่เข้าไปติดต่อก็รอผู้เชี่ยวชาญเรียกคุยค่ะ ก็คุยถึงเรื่องทรง ซิลิโคนต่างๆแล้วก็การดูแลหลังทำค่ะ ฟังแล้วดูไม่ยากเลย ก็ทานยาตามที่หมอสั่ง คอยประคบเย็นบ่อยๆเพื่อไม่ให้บวม แล้วก็งดทานพวกอาหารแสลง อาหารทะเล ของหมักดองต่างๆ รวมถึงเหล้า บุหรี่ แอลกอฮอล์ทั้งหลายแหล่ เป็นเวลา 1 เดือนหรือจนกว่าจะดีขึ้นอะค่ะ คิดไว้แล้วว่ารอสวยก่อนค่อยจัดเต็มเพื่อความปลอดภัย ^_^

หลังทำเสร็จทันทีจ้า

พูดตรงนี้เลยว่าก่อนผ่าตัดแน็ตตื่นเต้นมากๆ แอบกลัวนิดนึงแต่ดีที่บรรยากาศของในทำให้แน็ตผ่อนคลาย ทุกคนพูดปลอบโยนได้ดีมากจนแน็ตหลับ(ฤทธิ์ยานอนหลับ) ตื่นมาอีกทีก็เสร็จแล้ว เริ่ดมากตื่นมาพร้อมดั้งใหม่ที่ไฉไลและโด่งพุ่งกว่าเดิม คิดในใจว่า โอ้ยมีดั้งแล้วโว้ยยยยย นาทีนั้นดีใจมากจริงๆ 55555

หลังทำได้ 2 วัน บวมน้อยมากค่ะ ดีงามมมม

เริ่มเข้าที่แย้ววววว

หลังทำมาได้สักพักก็เริ่มเข้าที่ดีแล้วค่ะ มีแต่คนทักคนชมว่าสวยขึ้น ที่สำคัญคือจมูกโด่งกว่าเดิมเยอะเลย ส่วนมากเพื่อนๆจะเห็นภาพได้ชัดกว่า เพราะเพื่อนจะรู้ว่าเมื่อก่อนแน็ตดั้งแหมบบจมูกแบนขนาดไหน 5555 แต่ตอนนี้แน็ตแฮปปี้มากเลยค่ะ จะแต่งหน้ายังไงก็สวย จะถ่ายรูปมุมไหนก็ดูดีไปหมด ถือว่าการเสริมจมูกครั้งนี้ทำให้แน็ตเปลี่ยนไปเยอะเลย ถือว่าเป็นเรื่องราวดีๆ อิอิ เพื่อนๆคนไหนอยากเปลี่ยนแปลงลองศึกษาเรื่องศัลยกรรมดูนะคะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลย แล้วก็เลือกที่ทำดีๆอย่างเลอลักษณ์นะคะ ไม่ผิดหวังแน่...

หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ สวยๆ
หน้าเปลี่ยนไปอี้กกก สวยๆ
หน้าเปลี่ยนสวยไปอีก
หน้าเปลี่ยนสวยค่ะ
สวยอ่า หน้าเปลี่ยน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้