ดู: 1553|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว ดูดไขมันแก้ขาใหญ่กับหมออาร์ม

[คัดลอกลิงก์]

เห็นหน้าเป๊ะ แต่หุ่นแผละ ไม่กล้าอวดเลยค่า
V
V
V

เนี่ยถ่ายทีเผลอ ลืมแอ๊บสวย พี่ช่างกล้องก็ไม่บอกก่อนเลย อุตส่าห์แต่งหน้าทำผมร่วม 2 ชั่วโมง ตกม้าตายเพราะหุ่นไม่ปังนี่แหละค่ะ มันเป็นความเฟลของผู้หญิงเลยนะคะเนี่ย กรี๊ดดด
สุดท้ายมานั่งคิดไปๆมาๆมันก็ไม่ได้ผิดที่พี่ช่างกล้องหรอก ผิดที่เราล้วนๆ ที่ไม่ยอมรักษาหุ่นให้ดูดีเอง

ไม่ว่าจะใส่ขาสั้น หรือใส่พลางขา ความใหญ่ หนา ตัน ของขาก็โผล่มาให้เห็นทุกรูปไปซิ๊ โอ้ยยยย เบื่อมากค่ะ ทุกวันทำได้แค่ใส่เสื้อยาวๆ คลุมขาเอา พลางหุ่นไปในตัว
ในที่สุดก็ทนไม่ไหว อยากจบปัญหาขาใหญ่ เลยแก้ด้วยการไป ดูดไขมัน ซะเลย เพื่อนเราเป็นเซลล์อยู่ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซซะด้วย ก็เลยไม่รีรอที่จะถาม ว่ามี ดูดไขมัน หรือเปล่า ถ้ามีราคาโปรจะดีมาก

เพื่อนเราแนะนำให้เข้ามาปรึกษากับคุณหมอก่อน เพราะที่นี่เค้ามีหลายวิธีให้เลือก เผื่อจะได้มีหลายชอยส์ให้ตัดสินใจ และที่มาสเตอร์พีซ ก็ปรึกษาฟรีอยู่แล้วด้วย มาลองคุยกับคุณหมอดูก็ไม่เสียหาย เราเลยโอเคร๊ ลองดูซักตั้ง

มาแล้วจ้า มาสเตอร์พีซ ได้ข่าวว่าคุณหมอที่เราปรึกษาด้วย เป็นคุณหมอผู้ชาย ชื่อคุณหมออาร์ม เรานี่ลุ้นมาก เกร็งมาก เพราะกลัวเค้าดุ แต่พอเข้าไปปรึกษาจริงๆ อ้าวเห้ย คุณหมอน่ารักอ่า ยังหนุ่มอยู่เลย และสุภาพมากด้วย เวลาเราบอกปัญหาอะไรไป คุณหมอก็จะตั้งใจฟัง และให้คำแนะนำเราดีเว่อร์ สงสัยจะโดนคุณหมอตกก็งานนี้แหละค่า 55555
สุดท้ายก็ตัดสินใจทำเพราะหลงความใจดีและเอาใจใส่ของคุณหมอนี่แหละค่ะ

โฉมหน้าคุณหมออาร์ม ผู้ที่เราจะฝากต้นขาให้คุณหมอ ดูดไขมัน ออกให้ในวันนี้ค่า
หลังจากนี้ก็เข้าสู่ขั้นตอน ดูดไขมัน แล้วค่ะ เราเอากล้องเข้าไปถ่ายข้างในไม่ได้ เลยขอเล่าให้ฟังแทนแล้วกันนะคะ ก็คือ ที่นี่เค้าจะให้เปลี่ยนชุด>เข้าห้องผ่าตัด>มีการฉีดยาชาและให้ยาเพลนเลส>จากนั้น>Zzz หลับค่ะ 55555>หลับจริงหลับจัง จนพยาบาลมาปลุก>ลุกไปนอนพักต่อที่ห้องพักฟื้นค่ะ>พอฟื้นจริงๆ ก็เปลี่ยนชุด>กลับบ้านได้>จบค่า

สภาพหลังจากนอนพักเสร็จ แล้วจะเปลี่ยนเสื้อผ้ากลับบ้านค่ะ ที่เห็นขาวๆที่ขา คือผ้าซับพอร์ต ที่พันไว้ให้ผิวกระชับไวไม่หย่อนคล้อย

ประมวลภาพวันที่ 1-6 หลังดูดไขมันขาค่ะ ช่วงนี่ขาจะดูช้ำ แต่คุณหมอบอกว่าเดี๋ยวมันจะหายไปค่ะไม่ต้องห่วง

เทียบ 7 วัน กับ 14 วันแล้ว ก็เริ่มเห็นความเปลี่ยนแปลงค่ะ เพราะขาดูเล็กลงและรอยช้ำก็หายไปแล้วด้วย
ผ่านไป 1 เดือน กลับไปติดตามผลกับคุณหมอค่ะ คุณหมอเค้าจะให้ดูความเปลี่ยนแปลง และตรวจเช็คอาการหลัง ดูดไขมัน ไปด้วยค่ะ ส่วนเราถือว่าอาการปกติดี และเห็นผลชัดเจนเลยค่ะ

คุณหมอเอาภาพก่อนและหลัง ดูดไขมัน มาให้ดู เราเห็นแล้วยังตกใจว่าเมื่อก่อนขาเราใหญ่ขนาดนั้นจริงหรอ

เห็นผลดีแบบนี้เอาใจเราไปเลยค่า
สุดยอด หายไปเยอะเลยอ่ะ คุ้มอยู่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้