ดู: 1648|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก allergan รพ.เลอลักษณ์ มั่นใจกว่าเดิมมาก

[คัดลอกลิงก์]
ครั้งแรกของการทำศํลยกรรมแบบผ่าตัดใหญ่ กับการเขียนกระทู้รีวิวครั้งแรกตื่นเต้นไม่แพ้กันเล้ยยย 5555  ทักทายเพื่อนๆทุกคนเลยนะคะ เราชื่อนิดวันนี้ก็อย่างที่เกริ่นเลยนี่เป็นการเขียนรีวิวครั้งแรกของเรา เรื่องที่เอา มาแชร์วันนี้คงหนีไม่พ้นเรื่องศัลยกรรมแน่นอนค่ะ ส่วนจะเป็นอะไรนั้น...มาอ่านต่อกันค่ะ อิอิ พอดีว่าไปอัพ ไซส์มาค่ะเลยอยากจะเอามาแชร์ หลายคนกลัวเจ็บ บอกเลยว่าเจ็บค่ะแต่ก็ไม่เกินใจหรอก เนี่ยยยยย คำพูด แสนห้ามาก 5555 เจ็บจริงนะคะแต่แค่ไม่กี่วันก็บรรเทาแล้วค่ะ แต่น้องนมนั้น ความธรรมชาติ ความสวยนั้น จะอยู่กับเราตลอดไปค่ะเราขอบอกเลยยยย และตั้งแต่เราทำมาเราแฮปปี้มากเพราะมันไม่มีปัญหาอะไรเลย  เวลาไม่มั่นใจอะไรก็สอบถามทางรพ.ตลอด บริการดีมากๆด้วยค่ะ ไม่ผิดหวังที่เลือก‘เลอลักษณ์’ จะไม่พิมพ์เยอะละเดี๋ยวเมื่อยมืองั้นมาดูรูปก่อนทำเลยค่ะ จอแบนนิดหน่อยก็อย่าได้ว่ากันเลยนะคะ ^^

พลีชีพก่อนทำ 5555

ไม่สวยมากมาย หน้าอกก็ไม่มี แห่ะๆ เห็นแล้วขำตัวเองเหมือนกันนะเนี่ย เพราะเมื่อก่อนคือไม่มีเป็นอย่างมากเลย ใส่เสื้อในแบบคัพที่เล็กสุดเลย ตอนนั้นไม่อะไรหรอกค่ะแต่พอเห็นเพื่อนๆทำเยอะเข้าๆเราก็เลยสนใจ คนรอบข้างอีก เห็นคนนู้นคนนี้ทำก็เลยตัดสินใจทำซะเลย แต่ก่อนจะทำก็เลือกหลายที่อยู่เหมือนกันค่ะ ศึกษามาพอสมควรด้วย จนมาเจอเลอลักษณ์ เรารู้สึกว่าเราไว้ใจได้ รพ.น่าเชื่อถือและเราก็รู้สึกว่าปลอดภัยด้วยก็จัดเลยค่ะ จองคิวล่วงหน้าไว้เลย พอถึงวันทำก็เข้าไปคุย งดน้ำงดอาหารด้วย 8 ชม. ณ ตอนนั้นคือแบบหิวมากเว้ยยยยย แต่ก็อดทนเดี๋ยวผ่าตัดไม่ได้ หลังจากคุยกะเจ้าหน้าที่เสร็จ ขึ้นไปจ่ายเงิน แล้วก็เข้าห้องพักฟื้นค่ะ ห้องพักVIPด้วยจ้าาา ดีงามพระราม5มาก พอถึงเวลาผ่าตัดก็แอบกลัวนิดนึงแต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดี อ้อๆก่อนผ่าตัดก็คุยกับคุณหมอให้หมอวัดขนาดก่อน  อิอิ จะเป็นอย่างไรตามมาชมมมม (รูปแอบน้อยนะคะ แห่ะๆ^^)

เปิดวาปหลังทำค่าาาา หน้าอกใหญ่สะใจนิดเหลือเกิ้นนนนน 55555 ดีใจมากมีน้องนมกะเขาแล้ววววว...ยังเม้าไม่หมดค่ะ หลังจากที่ทำไปได้5วันก็กลับไปถอดผ้าพันหน้าอกที่โรงบาล เจ้าหน้าที่จะสอนนวดนมแล้วก็นวดกระตุ้นไฟฟ้าด้วย และข้อห้ามที่ต้องอดทนคืองดอาหารแสลง อาหารทะเลของหมักดอง แอลกอฮอล์ ที่สำคัญเลยห้ามยกของหนักและใส่เสื้อในมีโครงเป็นเวลา 6 เดือน สบ้ายยยยยยยยย 5555 แต่ถ้าถามความรู้สึกแล้วเราแฮปปี้กับการทำหน้าอกที่นี่มากค่ะ <3 

กำลังพอดีตัวเลย แซ่บมากกก
แซ่บมากค่ะลุคนี้ น่าสนเลยอ่าาา
หน้าอกสวยปัง
เซ็กซี่เลยค่ะ
หน้าอกชิดสวยมากค่ะ
แซ่บ เซ็กซี่มากเลยค่ะ
พอดีตัวสวยค่ะ
แซ่บอกชิดสวยธรรมชาติจ้าาา
หน้าอกสวย แซ่บมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้