ดู: 17611|ตอบกลับ: 98
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิก ได้มากกว่าเเค่การเสริมจมูกนะคะ เเล้วคุณจะไม่ผิดหวังเเน่นอนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย momojang8 เมื่อ 2018-7-31 20:51

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโ่ด่งทุกคน วันนี้มีเวลาว่างจะมานั่งเขียนรีวิวการทำจมูก
ที่ดีมอร์คลินิกให้อ่านกันนะคะ ก่อนอื่นเลย โมขอแนะนำเลยนะคะว่าใครที่สนใจ
อยากปรับเปลี่ยนทรงจมูกหรือแก้จมูก โมกล้าพูดได้เต็มปากเลยค่ะว่า
ทำกับพี่หมอตุ้ก ที่ดีมอร์คลิินก คุณจะไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

เริ่มเเรกโมติดต่อเข้าไปสอบถามข้อมูลกับทางคลินิก ก็เจอพี่ฝนเป็นเลขาคุณหมอตุ๊กที่ให้คำเเนะนำกับโม
ปกติโมมีฐานเดิมอยู่เล็กน้อยแล้วแต่มีปัญหาตรงมีฮัมพ์ที่ใหญ่ทำให้จมูกดูทรงไม่สวย
และไม่ได้รูป โมจึงตัดสินใจมาแก้ไขปรับเปลี่ยนทรงจมูกกับหมอตุ้กค่ะ
เพราะทราบว่าคุณหมอตุ้กเน้นทรงธรรมชาติเข้ากับรูปหน้า มีการเหลาซิลิโคนเคสต่อเคส
และทำการเสริมซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูกค่ะซึ่งจะทำให้จมูกดูเป็นธรรมชาติ
และลดการเอียงหรือทลุของซิลิโคนค่ะ จึงทำให้โมมั่นใจว่าถ้าทำกับคุณหมอตุ๊ก
แล้วจะต้องสวยและปลอดภัยอย่างแน่นอน

ความรู้สึกตอนทำนะคะ ตื่นเต้นเล็กน้อยค่ะแต่พี่ๆที่คลีนิคจะพูดคุยกับเราทำให้เรา
ลดความตื่นเต้นไปได้เยอะเลยค่ะ บอกตามตรงว่า ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยค่ะ
ตอนทำชิวมากกชิวกว่าที่คิดมากเลยค่ะ(รู้งี้น่าจะทำตั้งนานแล้ว อิอิ )
หลังจากเสริมจมูกนะคะ คือโมแปลกใจมากเพราะมันบวมช้ำน้อยกว่าที่คิดมาก
เช้าแค่นิดเดียวตรงสันจมูกที่คุณหมอทำการตะไบฮัมพ์ แต่โมบอกตามตรงว่ามีความกังวลเล็กน้อย
เพราะว่าที่บ้านทักว่าจมูกเบี้ยว โมเลยคุยกับพี่ฝนค่ะ พี่ฝนให้ถ่ายรูปส่งไป
และให้กำลังใจบอกให้โมใจเย็นๆตอนนี้มันแค่บวมไม่เท่ากันเป็นเรื่องปกติ
พี่ฝนดูแลโมดีมากค่ะ ดีจนบางทีโมคิดว่าเป็นแม่อีกคนไปแล้วจริงๆ
คอยเตือนห้ามทานอันนั้นอันนี้นะน้องโม อย่าลืมทำอย่างนี้นะน้องโม
คอยถามว่าวันนี้โมเป็นไงบ้าง ขอบคุณมากเลยนะคะคุณแม่ฝน555
หลังจากนั้นไม่นานค่ะจมูกโมก็บวมลดลง โมรู้สึกถูกใจจมูกใหม่ครั้งนี้มาก
เพราะเป็นทรงที่สวยเข้ากับรูปหน้าโม ดูธรรมชาติ
เวลาถ่ายรูปหน้าดูมีมิติมากขึ้นสวยขึ้น และที่สำคัญจมูกใหม่ถูกใจแฟนโมมากเลยค่า
มีความหวงโมขึ้นอีก10ระดับ555555 เพื่อนๆน้องๆมีมาสอบถามกันเยอะเลยค่ะว่า
ทำไมสวยขึ้นทำอะไรมา (คือดูไม่ออกแต่สงสัยว่าทำไมสวยขึ้น)
เพื่อนบางคนรู้ข่าวว่าโมไปทำจมูกมาก็เข้ามาสอบถามว่าโมทำจมูกที่ไหนมาดูธรรมชาติสวยมากก ^^

ต่อไปจะเป็นการลงรูปนะคะ มาดูรูปโมก่อนเสริมกันเลยดีกว่าค่ะ

หลังจากที่ตัดไหมไปนะคะ

3 อาทิตย์ เริ่มเเต่งหน้าเบาๆค่ะ

1 เดือนหลังจากทำไปค่ะ

ปกติเป็นคนชอบถ่ายรูปอยู่เเล้วนะคะ ชอบตัวเองตอนนี้มาก

2 เดือนนะคะ

3เดือน

4 เดือน

5 เดือนนะคะ

ตอนนี้ปัจจุบันจะครบ 1 ปีเเล้วนะคะ ยิ่งนานจมูกยิ่งสวยนะคะ ท่องไว้

รักทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ บ๊าบบายจุ๊ฟๆ

ปล. รูปเยอะเพราะเป็นคนชอบถ่ายรูปนะคะ เเล้วจะมาอัพให้ดูอีกเรื่อยนะคะ
สวยมากกกกกกก สุดยอดเลยค่าาา
ว้าว สุดยอดเลยค่ะ รูปเยอะมากสวยๆทั้งนั้นเลย
ที่นี้มีดูดไขมันไหมค่ะ
สุดยอดเลยคร้า พอเสริมแล้วมั่นใจขึ้นเยอะเลย
สุดยอดเลยคร้า พอเสริมแล้วมั่นใจขึ้นเยอะเลย
มีรูปก่อนทำอีกไหมค่า
สุดยอดเลยค่ะ คุณหมอใช้เวลาทำนานไหมคะ
ปังสุดๆ สุดยอดยอดเลยค่ะ
เจ้าของกระทู้สวยมากค่ะ อยากไปทำที่นี่มากๆ
คุณโมสุดยอดเลยค่ะ รูปก็เยอะ ชอบมากเลย
ดูดีมากเลยค่ะ
คุณหมอดูใส่ใจมากเลยค่ะ
รูปเยอะจริงค่ะ เเละสวยมากด้วย
รูปก็เยอะงานก็ดี ยอดมากเลยค่ะ
จมูกโด่งสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
รีวิละเอียดดีชอบๆ
เห็นคุณโมในเพจ dmor Clinic บ่อยๆ ทรงสวยจริงคร้า
สวยมากค่ะ รูปเยอะจริงๆ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้างคะ มีราคาไหมคะ
สวยมากคะ ได้ทำอะไรไปบ้างคะ
ป๊าดดดด รูปเยอะมากกกกก เห็นมาจากเพจนี้ด้วย https://www.facebook.com/DmorClinic/ ใช่น้องไหมค่ะ
คุณโมสวยมากคะ อยากได้หน้าเเบบนี้
รีวิวเยอะรูปเยอะมาก เราก็อยากเสริมจมูกเหมือนกัน คิดว่าตอนถ่ายรูปคงจะได้มุมเยอะดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้