เจ้าของ: momojang8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิก ได้มากกว่าเเค่การเสริมจมูกนะคะ เเล้วคุณจะไม่ผิดหวังเเน่นอนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ชอบค่ะ บอกหมดดี น่าทำทีนี้มาก รูปเยอะมากกก
ดูเนียนมาก ธรรมชาติมากเลยค่ะ
ดีงามมม ดูเป็นธรรมชาติมากๆค่ะราคาแพงมั้ยค่ะ
ไปปรึกษามาแล้ว พี่พนักงานดูแลดี คุณหมอเก่งมาก
สวยมากเลยค่ะ มีรูปรีวิวเยอะมาก แต่ละรูปดูงานดีเป็นธรรมชาติ
รูปเยอะมาก มีอีกไหมค่ะ ชอบมาก55555
ติดตามคร้า เอฟซีเลย5555 มีแต่รูปสวยๆ จมูกก็ดูเข้ากะหน้ามาก
สวยมากเลย รูปก็เยอะมากเลย เราชอบอ่า สวยดูดีมาก
รูปเยอะมากกกกกก สุดยอดเลย
เราก็เป็นคนที่ชอบถ่ายรูป อยากเพิ่มมิติให้ดั้งมาก
สวยมากเลยค่ะ
รูปเยอะมาก ดูแล้วคือไม่โด่งโป๊ะแบบพริตตี้อะ มันดูเป็นธรรมชาติมากเลย
ทรงดูธรรมชาติมาก เราว่าดูปลอดภัยดี มีราคาไหมค่ะ
เสริมจมูกมันมีกี่เทคนิคนะคะ
สวยมาก รูปเยอะมากก
รูปเยอะมากกกกกกก ทรงจมูกก็ดูเนียนดูเข้ากับรูปหน้าทุกรูปเลย เพิ่งมาศึกษาการเสริมซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูก รู้สึกว่าจะโอเคและปลอดภัยกว่าวางบนมาก
หน้าคมอินเตอร์มาก ชอบรูปรีวิวด้วยค่ะ สวยๆๆๆ
สวยมากดูเหมือนลูกครึ่ง ใช่คนเดียวกันกับใน เพจ dmor clinic แน่ๆเลย
สวยคมตาโตมากเลย
ปังสุดๆ สุดยอดเลยจ้าา
รูปเยอะมากกก ดีงามพระรามแปดเลย เราก็เป็นอีกคนที่ชอบถ่ายรูปตัวเอง อยากมั่นใจแบบนี้บ้าง อยากทำที่นี้เลย
ทรงจมูกหวานละมุนมากคร้า มีกี่สาขาค่ะ ต้องปรึกษากับใครค่ะ ถ้าจะทำจมูก
สวย ดูมั่นใจขึ้นมาก มีราคาไหมค่ะ เท่าไหร่
ทรงจมูกรับกับหน้ามากเลย เป็นธรรมชาติมากค่ะ ชื่อเพจhttps://www.facebook.com/DmorClinic/ใช่ไหมค่ะ
จมูกคุณโมดูดีมากก ธรรมชาติไม่เป็นสันเป็นแท่งเลย ของคุณโมรับประกัน3ปีเหมือนกับคนอื่นไหมค่ะ คลินิกนี้เราเห็นส่วนใหญ่รับประกัน3ปี นานมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้