1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: momojang8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิก ได้มากกว่าเเค่การเสริมจมูกนะคะ เเล้วคุณจะไม่ผิดหวังเเน่นอนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวเยอะรูปเยอะมาก เราก็อยากเสริมจมูกเหมือนกัน คิดว่าตอนถ่ายรูปคงจะได้มุมเยอะดี
คุณโมสวยมากคะ อยากได้หน้าเเบบนี้
ป๊าดดดด รูปเยอะมากกกกก เห็นมาจากเพจนี้ด้วย https://www.facebook.com/DmorClinic/ ใช่น้องไหมค่ะ
สวยมากคะ ได้ทำอะไรไปบ้างคะ
ตอนนี้มีโปรโมชั่นอะไรบ้างคะ มีราคาไหมคะ
สวยมากค่ะ รูปเยอะจริงๆ
เห็นคุณโมในเพจ dmor Clinic บ่อยๆ ทรงสวยจริงคร้า
รีวิละเอียดดีชอบๆ
จมูกโด่งสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
รูปก็เยอะงานก็ดี ยอดมากเลยค่ะ
รูปเยอะจริงค่ะ เเละสวยมากด้วย
คุณหมอดูใส่ใจมากเลยค่ะ
ดูดีมากเลยค่ะ
คุณโมสุดยอดเลยค่ะ รูปก็เยอะ ชอบมากเลย
เจ้าของกระทู้สวยมากค่ะ อยากไปทำที่นี่มากๆ
ปังสุดๆ สุดยอดยอดเลยค่ะ
สุดยอดเลยค่ะ คุณหมอใช้เวลาทำนานไหมคะ
มีรูปก่อนทำอีกไหมค่า
สุดยอดเลยคร้า พอเสริมแล้วมั่นใจขึ้นเยอะเลย
สุดยอดเลยคร้า พอเสริมแล้วมั่นใจขึ้นเยอะเลย
ที่นี้มีดูดไขมันไหมค่ะ
ว้าว สุดยอดเลยค่ะ รูปเยอะมากสวยๆทั้งนั้นเลย
สวยมากกกกกกก สุดยอดเลยค่าาา
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้