ดู: 601|ตอบกลับ: 1

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] เอาไขมันขาออกไป มั่นใจขึ้นมาก

[คัดลอกลิงก์]
แชร์ประสบการณ์ ดูดไขมันขา รอบ 2 เปลี่ยนชีวิต!!!
รอบแรกเราเคยดูดไขมันมาแล้ว ขอไม่บอกชื่อสถานที่นะคะ  
รู้อย่างเดียวว่าไม่ได้ผล ดูดไม่หมด  รู้สึกเสียดายเงินอย่างมากๆ
เพราะตอนนั้นไม่ได้ศึกษาข้อมูลเลย

Screen Shot 2561-07-31 at 2.13.49 PM.png

ผ่านมา 1 ปี ทนไม่ไหวค่ะ อยากขาเล็กจริงๆ นี่คือไอดอลเราค่ะ 555

เข้าไปปรึกษาคุณหมอทรงยศ ที่ดรีมคลินิก
เสิจหาข้อมูลเจอที่นี่ทำเทคนิค Vaser ซ่อนแผล เห็นรีวิวแล้วก็รู้สึกว่าดี

อยากเน้นที่ขานอก ก้นและ ขาหลังค่ะ ขาในไม่ซีเรียส

เพราะอยากใส่เสื้อผ้าสวย ไม่มีส่วนเกินชั้นๆเวลาใส่เล้กกิ้ง
คุณหมอบอกว่าพังผืดจากการดูดไขมันรอบแรกเยอะมากค่ะ
ก่อนทำต้องฉีดยาสลายพังผืดก่อน หลังจากนั้นได้ถึงเวลาทำการดูด

หลังดูดจ้า ไขมันยังเยอะอยู่เลย

แล้ว 7 วันตัดไหม แผลเล็กมากค่ะ เท่ารูมด

1 เดือน ผลลัพธ์พอใจมากกกก

ขาเล็กลงแบบไม่ต้องออกกำลังกาย ไวและได้ผลดี แถมเทคนิคซ่อนแผลแผลเล็กเท่ารูปากกาตามที่รีวิวบอกจริงๆค่ะ
ใครที่ลดขาไม่ได้แบบเรา แนะนำดูดเลยจ้า แต่เลือกที่ปลอดภัย และแผลเล็ก ดูดด้วยหมอเฉพาะทางนะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-7-31 18:29:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อัพเดทหลังทำเพิ่มเติมนะคะ มันสบายตัวขึ้นมากๆเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้