ดู: 4075|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] จะปัง หรือจะพัง ใครจะไปรู้ เสริมคาง+ทำตา 2 ชั้น ที่เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย WaWa.WaWa เมื่อ 2018-7-31 21:18

ได้เวลามารีวิวแล้ววววสิ๊นะ!!!
เริ่มเรื่องเลยร่ะกันน๊าาา...ส่วนตัวเราอยากทำศัลยกรรมคางและตา2ชั้นอยู่แล้ว หาข้อมูลมานานพอสมควรเพราะไม่รู้จะเลือกคลินิกไหน หาข้อมูลมาเยอะมากๆๆๆพอดีมีน้องสาว. 2คน ไปศัลยกรรมคางและจมูกมา แนะนำเราว่าไปคลินิกนี้สิ lechome clinic รีวิวเยอะ คุณหมอใจดี พี่ๆเค้าก้ดูแลดีมากเลย เหมือนเป็นกันเอง น้องสาวมีพี่เลขาคุณหมอดูแลชื่อพี่มุ้ย น้องสาวก้ให้ไอดีไลน์มา เราก้รีบติดต่อสอบถามขอดูรีวิวเลย พี่มุ้ยเค้าให้คำปรึกษาดีมาก ถามอะไรก้ตอบ ไม่ต้องรอนานเลย เราเลยตัดสินใจง่าย เราได้คิวทำกับคุณหมอกวาง คุณหมอกวางน่ารักแล้วก้ใจดีเวอร์ จนเราไม่ลังเล ไม่กลัวเรย ประทับใจระหว่างทำ ตอนคุณหมอเสริมคางให้เราส่องกระจกดูทรงจนกว่าเราจะพอใจ จนกว่าเราจะชอบ สุดยอดอ่ะ!!! แถมคุณหมอยังเปิดเพลง และร้องเพลงให้เราฟังด้วย5555 เพลินเลย เวลาผ่านไปเร็วมากๆขนาด2ชั่วโมงน๊า เพราะเราไม่รู้สึกกลัวอะไรเลย ชิวอ่ะ
ปล.อยากสอบถามอะไรเม้นไว้ได้เลยนะ ถ้าว่างจะเข้ามาตอบทุกคำถาม ...ตอนนี้ไม่พูดเยอะเจ็บคอ มาชมภาพกันเถอะ

โดยส่วนตัว  ชอบมากกกกกกกก ก ไก่ ล้านตัวค่าาาา ไม่ผิดหวังจริงๆที่เลือก เลอโชเม่คลินิก
สวยค่ะ ทำอะไรบ้างค่ะ กับคุณหมออะไรค่ะ
สวยค่ะ หน้าเปลี่ยนไปเลย พักฟื้นนานไหมค่ะ
สวยมากๆค่ะ
หน้าดูหวานขึ้นเยอะเลยค่ะ มีรูปอัพเดตไหมค่ะ
ตาหวาน คางสวยปังจัง แพงไหมค่ะ
สวยหวานขึ้นมากเลยค่ะ
สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
ตาตากรีดสั้นหรือกรีดยาวค่ะ
ทำชั้นตาอย่างเดียวหรือกรีดเอาไขมันออกด้วยค่ะ
สวยมากค่ะ ตากรีดสั่นหรือยาวคะ
สวยมากค่ะ บวมน้อยมาก
สวยมากค่ะ หน้าหวานเลยค่ะ
สวยมากค่ะ พักนานไหมค่ะ
สวยจังค่ะ ราคาแพงไหมค่ะ
สวยมากค่า ตอนทำเจ็บป่าวค่า
ทำตา ชั้นแบบนี้เรียกว่ากรัดสั้นหรือกรีดยาวค่ะ
ทำ2อย่างเท่าไหร่
พักฟื้นนานไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้