ดู: 1607|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ก่อนทำจมูกเป็นไง หลังทำปังกว่าเดิมพูดเลย “รพ.เลอลักษณ์”

[คัดลอกลิงก์]
รู้สึกตื่นเต้นมากเลยวันนี้ ฮ่าๆ เราชื่อโอ๋ลีฟค่ะ ก็จะมารีวิวจมูกสวยๆโด่งๆพุ่งๆมาให้เพื่อนๆได้ชมกานนนน ดีใจล่ะสิ้ 555(ชงเองตบเอง55) ขอบอกไว้ตรงนี้เลยว่า เราจะบอกทุกอย่างไม่มีกั๊กเลยทีเดียวเชียว เริ่มด้วยสถานที่ทำอันดับแรก เราทำที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เลือกที่นี่เพราะดูรีวิวมาเห็นคนมาทำเยอะดีแล้วก็ปลอดภัยเลยตัดสินใจลงที่นี่เลย ถ้าให้พูดถึงราคาเราว่ามันคุ้มค่ามากที่จะลงทุน มันดีจริงๆ เราเห็นรีวิวแต่ละคนคือเค้าโอเคกันมากๆ เราเองก็เช่นกัน ไม่อยากให้เชื่อค่ะอยากให้ไปลองกันจริงๆเลยจะได้รู้ถึงสิ่งที่เราบอกด้วยตัวเอง ง้อวววว สาระก็มาเด้อออ 555 มาค่ะมาดูรูปก่อนทำกันก่อนดีฝ่าาาา......

ก่อนทำจ้ะ

5555 เห็นแล้วขำตัวเองเมื่อก่อนแบบว่าดั้งไม่มีเลย จะว่าปลวกก็ไม่ขนาดนั้น(เข้าข้างตัวเองสุด)แต่ก็อยากสวยขึ้นบ้าง เห็นคนอื่นสวยวันสวยคืนแล้วอิจฉา 555 ก็เลยเป็นเหตุที่ทำให้ตัดสินใจเสริมจมูกในครั้งนี้ เอาตรงๆก็กลัวเหมือนกันค่ะ กลัวความเจ็บกลัวเกิดปัญหาตามมาทีหลัง แต่ใจมันอยากทำแล้วอ่าก็เลยตัดความกลัวต่างๆทิ้งและทำการจองคิวอย่างไว ฮ่าๆๆๆ เราจองคิวไว้ไม่นานก็เข้าไปทำ ก็ได้มีการคุยกับเจ้าหน้าที่ก่อนที่จะเข้าพบกับคุณหมออีกทีค่ะ ตอนที่คุยก็เลือกทรงจมูกไว้ก่อนเลย เราเลือก Princess Nose ได้ทำกับหมอวีรวุฒิค่ะ ตื่นเต้นว่าหมอจะทำให้เราสวยมั้ยน้าาาา แต่ก็มั่นใจมากค่ะ อิอิ

หลังทำ 5 วัน

5 วันหลังจากที่ทำจมูกวันนั้นเริ่มมีอาการบวมและเขียวช้ำเกดขึ้น แต่ไม่ใช่ปัญหาเลยเพราะเราทำตามที่หมอสั่งทุกอย่าง กินยา นอนหมอนสูง ประคบเย็นบ่อยๆ งดอาหารแสลง อาหารทะเล และพวกแอลกอฮอล์ทั้งหลาย ทำได้คือหายห่วงหมอว่างี้ 5555 อย่างเราทำได้อยู่แล้วจ้าาาา

7 วันก็มาค้าาา โด่งพุ่งกว่าเดิมเยอะอะ 55

หลังทำ 15 วันฮะ

28 วันค้าาา

อะแฮ่มๆๆๆ เริ่มเข้าที่แล้วค่ะทุกคนนน ไวมากเพียงเดือนเดียวเท่านั้นเอง และบอกเลยว่าตั้งแต่ทำมาไม่มีปัญหาอะไรเลย นอกจากมีแต่คนชม อิอิ เนี่ยแหละคือกำลังใจของเรา ทำมาแล้วสวยก็รู้สึกดีเป็นธรรมดา อิอิ ใครอยากทำรีบเลยค่ะ ไม่ต้องกลัว กลัวไม่สวยดีกว่าเชื่อเรา...เราไปก่อนน้าาาา ^^

จมูกโด่งพุ่งมากกกกก สวยยยยย
ทรงสวย เข้ากับหน้าเลยอ่า พอดีเลยๆ
จมูกพุ่งมาก
พุ่งสวยมากค่ะ
โด่งพุ่งสวยค่ะ
โด่งสวยรับกับหน้าค่ะ
จมูกโด่งสวยจ้าา
สวยอ่า จมูกพุ่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้