ดู: 4522|ตอบกลับ: 1

[เสริมคาง] รีวิวเสริมคางด้วยซิลิโคน เปลี่ยนหน้าให้เรียวแบบถาวรค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้จะมีรีวิวการทำคางค่ะ เป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกของเรานะคะเป็นคนคางสั้นมากก็เลยอยากจะเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเองค่ะ สำหรับคนที่แอนตี้ศัลยกรรมกดผ่านได้เลยนะคะ

ก่อนทำค่ะ แคทไม่มีคาง เลยทำให้หน้าดูกลมๆ ค่ะ ตอนยิ้มคือหน้ากลมมว๊ากกกกก

เลยของหาคลินิกดูว่าที่ไหนทำคางสวยบ้าง เราก็ลองหาใน FB ดูเลยจ้า ก็เจอโปรโมชั่นของ The SiB Clinic เห็นว่าน่าสนใจดีเลยลองเข้าไปสอบถามที่เพจ คลินิกดูค่ะ เพจคลินิกเพจนี้เลยจ้า https://www.facebook.com/TheSiBBeautyClinic/ โปรโมชั้นเพียบบบ !!

ก่อนทำ ถ่ายรูปซะหน่อย จะได้เอาไว้เทียบความแตกต่างจ้า

ถึงคลินิกแล้ว คลินิกสวยงามมากก หรูหรา หมาเห่ามาก

กำลังจะเข้าห้องผ่าตัดแล้ว ตื่นเต้นนนน โฮก !

ซิลิโคน ที่จะเสริมคางให้เรา ซิลิโคนนิ่มมาก มีหลายขนาด ให้เลือกเลย หมอจะเลือกให้เข้ากับเรามากที่สุด

เราเสริมคางกับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยThe SiB Clinic ค่ะ
เสริมคางกับคุณหมอดารินทร์ จะเป็นเสริมแบบแผลในปาก ผ่าตัดในปากค่ะ
ไม่มีรอยแผลเป็นเลย แผลจะอยู่ในปากเราคะ
เป็นนี้เป็นการผ่าตัดที่ดีที่สุดในการทำคางจ้า

หน้าเอ๋อ นิดหน่อย 5555 ไม่เจ็บเลย นี่ชิวมากๆๆ หลังทำก็จะตึงๆที่คางหน่อยค่ะ มีปวดๆ นิดๆ ไม่เจ็บค่ะ

วันแรกไม่บวมเลยจ้า ตึงๆ เหมือนเดิม

ไม่บวมไม่เขียวเลยจ้า ใส่ที่ปิดปากออกไปทำงานได้ปกติจ้า

วันที่ 7 จ้า แคทมาตัดไหม เอาพลาสเตอร์ที่คางออกแล้ว หน้าดู มีมิติมากขึ้นเลย

14 วันจ้า รูปหน้าสวยมาก เข้ากับหน้าพอดีค่ะ

ก่อนและหลังทำจ้า ดูหน้าเรียวขึ้นมากเลย

หน้ามุมข้างค่ะ วีเชฟมากๆค่ะ

ความรู้สึกหลัง เสริมคางซิลิโคน กับคุณหมอดารินทร์ ตอนนี้ แคททำคางได้ครบ 1 เดือนแล้วนะคะ รูปหน้าเปลี่ยนมากเลย คือหน้าชัดเจนมาก รูปหน้า กรอบหน้า ถ่ายรูปคือ เห็นได้ชัดเจนเลยค่ะ ตอนนี้แผลในปากก็ดีขึ้นเยอะเลยค่ะ เพื่อนๆ คนรอบตัวทักกันเยอะเลยว่าผอมลงหรือเปล่า 555  ไม่ใช่จ้า ชั้นไปทำคางมาจ้า  ยังไงฝากรีวิวนี้ไว้ด้วยนะคะ หรือมีอะไรสอบถาม คอมเม้นต์ ใต้รีวิวนี้ได้เลยนาจ้า
โพสต์ 2018-8-3 20:09:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้